8XBET

8XBET

  • La Liga
  • 02:00 - 19/05
    Alaves
    vs
    Getafe
  • Bundesliga
  • 20:30 - 18/05
    Werder Bremen
    vs
    VfL Bochum
  • 20:30 - 18/05
    Borussia Dortmund
    vs
    Darmstadt
  • 20:30 - 18/05
    VfL Wolfsburg
    vs
    FSV Mainz 05
  • 20:30 - 18/05
    Heidenheimer
    vs
    FC Koln
  • 20:30 - 18/05
    Bayer Leverkusen
    vs
    Augsburg
  • 20:30 - 18/05
    TSG Hoffenheim
    vs
    Bayern Munchen
  • 20:30 - 18/05
    VfB Stuttgart
    vs
    Borussia Monchengladbach
  • 20:30 - 18/05
    Eintracht Frankfurt
    vs
    RB Leipzig
  • 20:30 - 18/05
    Union Berlin
    vs
    SC Freiburg
  • Serie A
  • 22:59 - 18/05
    Lecce
    vs
    Atalanta
  • 01:45 - 19/05
    Torino
    vs
    AC Milan
  • Ngoại Hạng Nga
  • 18:00 - 18/05
    Dynamo Moscow
    vs
    Krylya Sovetov
  • 20:30 - 18/05
    Lokomotiv Moscow
    vs
    Fakel
  • 22:59 - 18/05
    FK Sochi
    vs
    FC Krasnodar
  • V.League 1
  • 18:00 - 18/05
    Binh Dinh
    vs
    Hai Phong
  • 19:15 - 18/05
    Viettel FC
    vs
    Nam Dinh FC
  • VĐQG Bồ Đào Nha
  • 21:30 - 18/05
    Boavista FC
    vs
    Vizela
  • 21:30 - 18/05
    Estrela da Amadora
    vs
    Gil Vicente
  • 21:30 - 18/05
    SC Farense
    vs
    Portimonense
  • 21:30 - 18/05
    FC Arouca
    vs
    Vitoria Guimaraes
  • 00:00 - 19/05
    Sporting CP
    vs
    GD Chaves
  • 00:00 - 19/05
    Moreirense
    vs
    Estoril
  • 02:30 - 19/05
    Sporting Braga
    vs
    FC Porto
  • MLS_Nhà Nghề Mỹ
  • 00:45 - 19/05
    Nashville
    vs
    Atlanta United
  • 06:30 - 19/05
    Toronto FC
    vs
    Montreal Impact
  • 06:30 - 19/05
    New England Revolution
    vs
    Philadelphia Union
  • 06:30 - 19/05
    Charlotte FC
    vs
    Los Angeles Galaxy
  • 06:30 - 19/05
    FC Cincinnati
    vs
    St. Louis City
  • 06:30 - 19/05
    Inter Miami CF
    vs
    DC United
  • 06:30 - 19/05
    New York City FC
    vs
    New York Red Bulls
  • Ngoại Hạng Trung Quốc
  • 18:35 - 18/05
    Qingdao Youth Island
    vs
    Shanghai Port
  • VĐQG Argentina
  • 01:30 - 19/05
    Independiente Rivadavia
    vs
    Godoy Cruz Antonio Tomba
  • 04:00 - 19/05
    River Plate
    vs
    Belgrano
  • 06:00 - 19/05
    Defensa Y Justicia
    vs
    Gimnasia La Plata
  • 06:30 - 19/05
    Instituto AC Cordoba
    vs
    Club Atlético Unión
  • VĐQG Ả-rập Xê-út
  • 23:20 - 18/05
    Al-Hazm
    vs
    Al-Riyadh
  • 23:20 - 18/05
    Al-Taawon
    vs
    Al-Shabab
  • 01:00 - 19/05
    Al-Ahli SFC
    vs
    Abha
  • La Liga 2
  • 19:00 - 18/05
    Andorra FC
    vs
    Burgos CF
  • 21:15 - 18/05
    Leganes
    vs
    Sporting Gijon
  • 21:15 - 18/05
    SD Huesca
    vs
    Racing Santander
  • 02:00 - 19/05
    Tenerife
    vs
    SD Amorebieta
  • 02:00 - 19/05
    Eldense
    vs
    Levante
  • VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ
  • 22:59 - 18/05
    Kayserispor
    vs
    Konyaspor
  • 22:59 - 18/05
    Caykur Rizespor
    vs
    Kasimpasa
  • 22:59 - 18/05
    Samsunspor
    vs
    Alanyaspor
  • 22:59 - 18/05
    Besiktas JK
    vs
    Hatayspor
  • 22:59 - 18/05
    Istanbul Basaksehir
    vs
    Trabzonspor
  • 22:59 - 18/05
    Ankaragucu
    vs
    Pendikspor
  • 22:59 - 18/05
    Gazisehir Gaziantep
    vs
    Karagumruk
  • VĐQG Bỉ
  • 23:15 - 18/05
    Westerlo
    vs
    Mechelen
  • 01:45 - 19/05
    Standard Liege
    vs
    KAA Gent
  • VĐQG Thụy Sĩ
  • 22:59 - 18/05
    Stade Ouchy
    vs
    Lausanne Sports
  • 22:59 - 18/05
    Yverdon
    vs
    Luzern
  • 22:59 - 18/05
    Grasshopper
    vs
    Basel
  • VĐQG Thái Lan
  • 18:00 - 18/05
    Muang Thong United
    vs
    Chonburi Shark FC
  • 18:00 - 18/05
    Prachuap Khiri Khan
    vs
    Chiangrai United
  • 18:30 - 18/05
    Trat FC
    vs
    Lamphun Warrior
  • 19:00 - 18/05
    Uthai Thani FC
    vs
    Buriram United
  • VĐQG Indonesia
  • 19:00 - 18/05
    Persib Bandung
    vs
    Bali United
  • Philippines UFL
  • 17:15 - 18/05
    Stallions FC
    vs
    Mendiola FC
  • 20:00 - 18/05
    Davao Aguilas
    vs
    Taguig
  • Greece U19
  • 17:15 - 18/05
    AEK Athens U19
    vs
    Panathinaikos U19
  • 19:00 - 18/05
    AE Kifisias U19
    vs
    Olympiakos Piraeus U19
  • 20:00 - 18/05
    PAOK Saloniki U19
    vs
    PAS Giannina U19
  • FNL 2
  • 17:30 - 18/05
    Akron Togliatti B
    vs
    FK Volna Nizhegorodskaya
  • 18:00 - 18/05
    Dynamo Kirov
    vs
    Nosta Novotroitsk
  • 19:00 - 18/05
    Stavropolye-2009
    vs
    Stroitel Kamensk-Shakhtinsky
  • 19:00 - 18/05
    FK Orenburg-2
    vs
    FC Lada Togliatti
  • 19:00 - 18/05
    Rubin Kazan B
    vs
    Dinamo Barnaul
  • 19:00 - 18/05
    Uralets Nizhny Tagil
    vs
    Amkar Perm
  • 19:00 - 18/05
    Zvezda Sint Petersburg
    vs
    Znamya Truda
  • 20:00 - 18/05
    FK Biolog
    vs
    FK Angusht Nazran
  • 20:00 - 18/05
    Spartak Nalchik
    vs
    Druzhba Maykop
  • 21:00 - 18/05
    FC Sevastopol
    vs
    Alania-d Vladikavkaz
  • 21:00 - 18/05
    FK Kuban Kholding
    vs
    FK Forte Taganrog
  • 22:00 - 18/05
    Legion Dynamo
    vs
    Nart Cherkessk
  • 22:00 - 18/05
    Dinamo Moscow B
    vs
    Dynamo Vologda
  • Spanish Bizkaia-Tercera Division
  • 17:30 - 18/05
    Panaderia Pulido
    vs
    Lanzarote
  • 21:30 - 18/05
    Sarriana
    vs
    Gran Pena
  • 22:00 - 18/05
    CD Huarte
    vs
    CD Cortes
  • 22:59 - 18/05
    Pena Sport
    vs
    CD Ardoi Draw
  • 22:59 - 18/05
    Atletico Astorga
    vs
    CF Salmantino
  • 22:59 - 18/05
    SD Deusto
    vs
    SD Beasain
  • 22:59 - 18/05
    CF Platges De Calvia
    vs
    UD Poblense
  • 23:30 - 18/05
    Portugalete
    vs
    CD Basconia
  • 23:30 - 18/05
    Atletico Albericia
    vs
    SD Torina
  • 23:30 - 18/05
    Atzeneta UE
    vs
    Ontinyent CF
  • 00:15 - 19/05
    CD Manacor
    vs
    Mallorca B
  • 01:00 - 19/05
    Lorca Deportiva FC
    vs
    Murcia B
  • Switzerland Division 1 Women
  • 17:30 - 18/05
    Grasshopper (W)
    vs
    Aarau (W)
  • 21:00 - 18/05
    St Gallen (W)
    vs
    FC Luzern (W)
  • 22:59 - 18/05
    FC Zurich Frauen (W)
    vs
    Basel (W)
  • 00:00 - 19/05
    FC Sion (W)
    vs
    Rapperswil Jona (W)
  • Holland Reserve League
  • 17:30 - 18/05
    Excelsior Maassluis U21
    vs
    USV Hercules U21
  • 18:30 - 18/05
    Go Ahead Eagles Reserve
    vs
    Feyenoord U21
  • 19:45 - 18/05
    NEC U21
    vs
    FC Twente/Heracles Academie U21
  • 20:00 - 18/05
    Roda JC Kerkrade Reserve
    vs
    Vitesse U21
  • Poland Division 2
  • 17:45 - 18/05
    Pogon Siedlce
    vs
    Chojniczanka Chojnice
  • 20:00 - 18/05
    Olimpia Grudziadz
    vs
    KP Calisia Kalisz
  • 22:30 - 18/05
    Olimpia Elblag
    vs
    Polonia Bytom
  • Sweden Superettan
  • 18:00 - 18/05
    Skovde AIK
    vs
    Ostersunds FK
  • 20:00 - 18/05
    Degerfors IF
    vs
    Orgryte
  • 20:00 - 18/05
    IK Oddevold
    vs
    IK Brage
  • UEFA European Women
  • 18:00 - 18/05
    Poland (W) U17
    vs
    France (W) U17
  • 22:00 - 18/05
    England (W) U17
    vs
    Spain (W) U17
  • Denmark Woman League Divison 2
  • 18:00 - 18/05
    Solrod (W)
    vs
    Vildbjerg SF (W)
  • Denmark Division 3
  • 18:00 - 18/05
    Vanlose
    vs
    Holstebro BK
  • 18:00 - 18/05
    IF Lyseng
    vs
    Vegar
  • 18:30 - 18/05
    VSK Arhus
    vs
    BK Avarta
  • 19:00 - 18/05
    Young Boys FD
    vs
    SfB Oure
  • 19:00 - 18/05
    Naesby
    vs
    Holbaek
  • 19:00 - 18/05
    BK Frem
    vs
    Ishoj IF
  • Hạng 2 Thụy Điển
  • 18:00 - 18/05
    FC Gute
    vs
    Sandvikens AIK FK
  • 18:00 - 18/05
    IFK Ostersunds
    vs
    Bodens BK
  • 18:00 - 18/05
    Lucksta IF
    vs
    IFK Lulea
  • 18:00 - 18/05
    Huddinge IF
    vs
    FC Nacka Iliria
  • 18:30 - 18/05
    Savedalens IF
    vs
    Ockero
  • 19:00 - 18/05
    Husqvarna
    vs
    IK Tord
  • 19:00 - 18/05
    Kumla
    vs
    Grebbestads IF
  • 19:00 - 18/05
    Motala AIF FK
    vs
    Stenungsunds IF
  • 19:00 - 18/05
    Simrishamn
    vs
    Nosaby IF
  • 19:00 - 18/05
    Skiljebo SK
    vs
    Hudiksvalls ABK
  • 19:00 - 18/05
    Froso IF
    vs
    IF Algarna
  • 20:00 - 18/05
    Jonsereds IF
    vs
    Laholms FK
  • 20:00 - 18/05
    IFK Berga
    vs
    Osterlen FF
  • 20:00 - 18/05
    Ytterhogdal IK
    vs
    Tegs SK
  • 20:00 - 18/05
    Taftea IK
    vs
    Gottne IF
  • 21:00 - 18/05
    Nykopings BIS
    vs
    BK Ljungsbro
  • 21:00 - 18/05
    Enskede IK
    vs
    IK Sleipner
  • 21:00 - 18/05
    IK Gauthiod
    vs
    BK Forward
  • 21:00 - 18/05
    IK Franke
    vs
    Falu BS FK
  • 21:00 - 18/05
    FC Arlanda
    vs
    Jarfalla
  • 22:00 - 18/05
    Enkoping
    vs
    Dalkurd FF
  • Swden Women Divi.1
  • 18:00 - 18/05
    Alingsas (W)
    vs
    Umea IK (W)
  • 18:00 - 18/05
    Orebro Soder (W)
    vs
    Bollstanas Sk (W)
  • 18:00 - 18/05
    Malmo (W)
    vs
    Sundsvalls DFF (W)
  • 20:00 - 18/05
    Jitex DFF (W)
    vs
    Mallbackens IF (W)
  • 20:00 - 18/05
    Lidkopings FK (W)
    vs
    Gamla Upsala SK (W)
  • Vô địch Trẻ Ý
  • 18:00 - 18/05
    AS Roma U20
    vs
    Bologna U20
  • 18:00 - 18/05
    Empoli U20
    vs
    Lazio U20
  • 18:00 - 18/05
    Inter Milan U20
    vs
    Atalanta U20
  • Denmark Youth U19
  • 18:00 - 18/05
    Aalborg BK U19
    vs
    Nordsjaelland U19
  • 18:00 - 18/05
    FC Kobenhavn U19
    vs
    Vejle U19
  • 18:00 - 18/05
    Midtjylland U19
    vs
    BrondbyU19
  • 18:00 - 18/05
    Lyngby Fodbold Club U19
    vs
    Odense BK U19
  • 18:00 - 18/05
    Randers Freja U19
    vs
    Esbjerg U19
  • 19:00 - 18/05
    Aarhus AGF U19
    vs
    Sonderjyske U19
  • Lithuania - 2.Division
  • 18:00 - 18/05
    FK Minija
    vs
    NFA Kaunas
  • 22:59 - 18/05
    Vilniaus Baltijos Futbolo Akademija
    vs
    Banga Gargzdai B
  • Hạng Nhất Belarus
  • 18:00 - 18/05
    Kommunalnik Slonim
    vs
    FC Molodechno
  • 19:00 - 18/05
    Dinamo-2 Minsk
    vs
    BATE-2 Borisov
  • 20:00 - 18/05
    FK Lida
    vs
    Shakhter Soligorsk II
  • 21:00 - 18/05
    Belarus U17
    vs
    FC Baranovichi
  • Thai League 2
  • 18:00 - 18/05
    Nakhon Si United FC
    vs
    Rayong FC
  • Ngoại Hạng Nữ Nga
  • 18:00 - 18/05
    CSKA Moscow (W)
    vs
    FK Rostov (W)
  • 19:00 - 18/05
    Krylya Sovetov Samara (W)
    vs
    Yenisey Krasnoyarsk (W)
  • 21:00 - 18/05
    Zenit St Petersburg (W)
    vs
    Chertanovo Moscow (W)
  • Finland Championship U20
  • 18:00 - 18/05
    MaPs/YJ U20
    vs
    VPS Vaasa U20
  • Finland Women League 1
  • 18:00 - 18/05
    VIFK Vaasa (W)
    vs
    Helsinki B (W)
  • 19:00 - 18/05
    Lahti s (W)
    vs
    TPS Turku (W)
  • 19:00 - 18/05
    Ilott (W)
    vs
    EBK Espoo (W)
  • 19:00 - 18/05
    VJS Vantaa (W)
    vs
    Ilves II (W)
  • Poland III Liga
  • 18:00 - 18/05
    Podhale Nowy Targ
    vs
    Sokol Sieniawa
  • 18:00 - 18/05
    Unia Swarzedz
    vs
    Flota Swinoujscie
  • 18:00 - 18/05
    Dobre Miasto
    vs
    MLKS Znicz Biala Piska
  • 18:00 - 18/05
    KS Raszyn
    vs
    MKS Piaseczno
  • 19:00 - 18/05
    Cartusia
    vs
    Unia Solec Kujawski
  • 19:00 - 18/05
    KP Starogard Gdanski
    vs
    KTS-K Luzino
  • 19:00 - 18/05
    KS Pogon Nowe Skalmierzyce
    vs
    MKS Notec Czarnkow
  • 19:00 - 18/05
    Gornik II Zabrze
    vs
    Karkonosze Jelenia Gora
  • 20:00 - 18/05
    Gornik Polkowice
    vs
    Lechia Zielona Gora
  • 20:00 - 18/05
    Olimpia Zambrow
    vs
    KS Legionovia Legionowo
  • 21:00 - 18/05
    LZS Starowice Dolne
    vs
    Unia Turza Slaska
  • 21:00 - 18/05
    Stolem Gniewino
    vs
    Gedania Gdansk
  • 22:00 - 18/05
    Zawisza Bydgoszcz SA
    vs
    KS Polonia Sroda Wlkp
  • 22:00 - 18/05
    Unia Tarnow
    vs
    Czarni Polaniec
  • 22:00 - 18/05
    Orleta Radzyn Podlaski
    vs
    Karpaty Krosno
  • 22:00 - 18/05
    Unia Skierniewice
    vs
    Swit Nowy Dwor Mazowiecki
  • 22:00 - 18/05
    GKS Pniowek Pawlowice Slaskie
    vs
    MKS Kluczbork
  • 22:00 - 18/05
    Carina Gubin
    vs
    Odra Bytom Odrzanski
  • 22:00 - 18/05
    Mlawianka Mlawa
    vs
    Pogon Grodzisk Mazowiecki
  • 22:00 - 18/05
    LKS Goczalkowice Zdroj
    vs
    Gawin Sleza Wroclaw
  • 22:00 - 18/05
    Gwarek Tarnowskie Gory
    vs
    GKP Gorzow
  • 22:00 - 18/05
    GKS Belchatow
    vs
    Jagiellonia Bialystok II
  • 22:00 - 18/05
    Bron Radom
    vs
    Victoria Sulejowek
  • 22:00 - 18/05
    Jarota Jarocin
    vs
    KS Lipno Steszew
  • 22:30 - 18/05
    Concordia Elblag
    vs
    LKS Lomza
  • 22:30 - 18/05
    BKS Bochnia
    vs
    Limanovia Limanowa
  • 22:59 - 18/05
    Hutnik Warsaw
    vs
    LKS Mazur Karczew
  • 22:59 - 18/05
    Wisloka Debica
    vs
    Siarka Tarnobrzeg
  • 00:30 - 19/05
    KSZO Ostrowiec
    vs
    Star Starachowice
  • Zambia Super League
  • 18:00 - 18/05
    NAPSA Stars
    vs
    Nkwazi
  • Germany Oberliga NOFV
  • 18:00 - 18/05
    FC Anker Wismar
    vs
    SC Staaken
  • 18:15 - 18/05
    Budissa Bautzen
    vs
    VFC Plauen
  • 19:00 - 18/05
    FSV Optik Rathenow
    vs
    TSG Neustrelitz
  • 19:00 - 18/05
    TUS Mechtersheim
    vs
    Engers
  • 19:00 - 18/05
    VfR Garching
    vs
    FC Deisenhofen
  • 19:00 - 18/05
    FC Ismaning
    vs
    Kirchheimer SC
  • 19:00 - 18/05
    SV Heimstetten
    vs
    TSV Nördlingen
  • 19:00 - 18/05
    ATSV Erlangen
    vs
    TSV Kornburg
  • 19:00 - 18/05
    Eintracht Stadtallendorf
    vs
    Waldgirmes
  • 20:00 - 18/05
    Viktoria Griesheim
    vs
    Bayern Alzenau
  • 20:30 - 18/05
    Pforzheim
    vs
    TSV Essingen
  • 20:30 - 18/05
    VfR Mannheim
    vs
    FV Offenburg
  • 22:59 - 18/05
    Arminia Ludwigshafen
    vs
    Kaiserslautern (Youth)
  • Denmark - 4.Liga
  • 18:00 - 18/05
    Hobro IK 2
    vs
    Hedensted
  • 18:30 - 18/05
    Marienlyst
    vs
    Vorup FB
  • 19:00 - 18/05
    Bronshoj
    vs
    Horsholm-Usserod IK
  • 19:00 - 18/05
    Nr. sundby
    vs
    Frederikssund IK
  • 20:30 - 18/05
    Allerod
    vs
    Glostrup FK
  • 20:30 - 18/05
    Varde
    vs
    Tarup Paarup IF
  • Spain Segunda Women
  • 18:00 - 18/05
    UD Granadilla Tenerife Sur B (W)
    vs
    Balears FC (W)
  • Denmark 2 Division Women
  • 18:00 - 18/05
    Allerod (W)
    vs
    Naesby BK (W)
  • 21:10 - 18/05
    Brabrand IF (W)
    vs
    JAI Fodbold (W)
  • Liga de Elite
  • 18:00 - 18/05
    Gala FC
    vs
    CD Monte Carlo
  • 20:00 - 18/05
    Windsor Arch Ka I
    vs
    Macau University
  • Czech Republic U19 League
  • 18:00 - 18/05
    Vysocina Jihlava U19
    vs
    MFK Karvina U19
  • 18:30 - 18/05
    Brno U19
    vs
    Sparta Praha U19
  • Austrian Frauen Bundesliga
  • 18:00 - 18/05
    Bergheim/Hof (W)
    vs
    Wacker Innsbruck (W)
  • 21:00 - 18/05
    First Vienna (W)
    vs
    Sturm Graz/Stattegg (W)
  • 23:30 - 18/05
    Neulengbach (W)
    vs
    Union Kleinmunchen (W)
  • Finland Women Premier League
  • 18:00 - 18/05
    PK Keski Uusimaa (W)
    vs
    Aland United (W)
  • 20:00 - 18/05
    Jyvaskylan Pallokerho (W)
    vs
    Ilves Tampere (W)
  • 20:00 - 18/05
    KuPs (W)
    vs
    Honka Espoo (W)
  • Belarus Womens Premier League
  • 18:00 - 18/05
    Smorgon (W)
    vs
    Dinamo Brest (W)
  • 20:00 - 18/05
    Lokomotiv Vitebsk (W)
    vs
    Dyussh Polesgu (W)
  • 22:59 - 18/05
    ABFF U19 (W)
    vs
    Dinamo-BGUFK Minsk (W)
  • Norway Division 4
  • 18:00 - 18/05
    Fyllingsdalen
    vs
    Innstranden
  • 19:00 - 18/05
    IL Hodd B
    vs
    Aalesund FK B
  • 20:00 - 18/05
    Kongsvinger IL B
    vs
    Fredrikstad B
  • 21:00 - 18/05
    Sandefjord B
    vs
    Start Kristiansand B
  • Finland Kolmonen
  • 18:15 - 18/05
    Ponnistus
    vs
    MPS Atletico Malmi
  • 18:15 - 18/05
    ToTe
    vs
    PPJ/Ruoholahti
  • 19:00 - 18/05
    FC Espoo
    vs
    VJS Vantaa B
  • 19:00 - 18/05
    TP-49
    vs
    Pato
  • 19:00 - 18/05
    Peimari United
    vs
    SalPa II
  • 23:30 - 18/05
    TuPS
    vs
    Atlantis FC/Akatemia
  • Ngoại Hạng Mông Cổ
  • 18:15 - 18/05
    Deren FC
    vs
    Khangarid Klub
  • Ngoại hạng Scotland
  • 18:30 - 18/05
    Celtic FC
    vs
    Saint Mirren
  • 18:30 - 18/05
    Heart of Midlothian
    vs
    Glasgow Rangers
  • 18:30 - 18/05
    Dundee
    vs
    Kilmarnock
  • German 3.Liga
  • 18:30 - 18/05
    Dynamo Dresden
    vs
    MSV Duisburg
  • 18:30 - 18/05
    Jahn Regensburg
    vs
    Saarbrucken
  • 18:30 - 18/05
    TSV 1860 Munchen
    vs
    Arminia Bielefeld
  • 18:30 - 18/05
    Erzgebirge Aue
    vs
    SV Waldhof Mannheim
  • 18:30 - 18/05
    SV Sandhausen
    vs
    Ingolstadt
  • 18:30 - 18/05
    SC Freiburg (Youth)
    vs
    Viktoria koln
  • 18:30 - 18/05
    Hallescher FC
    vs
    Borussia Dortmund (Youth)
  • 18:30 - 18/05
    VFB Lubeck
    vs
    Rot-Weiss Essen
  • 18:30 - 18/05
    Preuben Munster
    vs
    Unterhaching
  • 18:30 - 18/05
    SSV Ulm 1846
    vs
    SC Verl
  • VĐQG Estonia
  • 18:30 - 18/05
    Tartu JK Maag Tammeka
    vs
    Paide Linnameeskond
  • 21:00 - 18/05
    Trans Narva
    vs
    FC Flora Tallinn
  • 22:59 - 18/05
    Nomme JK Kalju
    vs
    FC Kuressaare
  • Belgium Women\\\'s Premier League
  • 18:30 - 18/05
    Club Brugge (W)
    vs
    Anderlecht (W)
  • VĐQG Kyrgyzstan
  • 18:30 - 18/05
    FC Abdish-Ata Kant
    vs
    FC Talant
  • Denmark - 2.Liga
  • 18:45 - 18/05
    FA 2000
    vs
    Fremad Amager
  • 19:00 - 18/05
    Aarhus Fremad
    vs
    Esbjerg
  • 19:00 - 18/05
    Roskilde
    vs
    Middelfart G og
  • 19:00 - 18/05
    Brabrand
    vs
    Skive IK
  • Ngoại Hạng Bangladesh
  • 18:45 - 18/05
    Bashundhara Kings
    vs
    Bangladesh Police Club
  • Cúp Khu vực Đức
  • 19:00 - 18/05
    Wurzburger Kickers
    vs
    DJK Vilzing
  • 19:00 - 18/05
    Bahlinger
    vs
    TSV Schott Mainz
  • 19:00 - 18/05
    Wuppertaler
    vs
    Duren
  • 19:00 - 18/05
    Wiedenbruck
    vs
    SV Lippstadt
  • 19:00 - 18/05
    Wegberg-Beeck
    vs
    Gutersloh
  • 19:00 - 18/05
    SV Rodinghausen
    vs
    Fortuna Koln
  • 19:00 - 18/05
    SC Paderborn 07 II
    vs
    Rot-Weiss Oberhausen
  • 19:00 - 18/05
    Monchengladbach AM.
    vs
    Bocholt FC
  • 19:00 - 18/05
    Freiberg
    vs
    Vfr Aalen
  • 19:00 - 18/05
    Alemannia Aachen
    vs
    SSVg Velbert
  • 19:00 - 18/05
    TSG Balingen
    vs
    Hessen Kassel
  • 19:00 - 18/05
    FC 08 Hombrug
    vs
    Stuttgarter Kickers
  • 19:00 - 18/05
    Astoria Walldorf
    vs
    Eintracht Frankfurt (Youth)
  • 19:00 - 18/05
    Eintracht Bamberg
    vs
    Bayern Munchen (Youth)
  • 19:00 - 18/05
    TuS Koblenz
    vs
    FSV Mainz 05 (Youth)
  • 19:00 - 18/05
    VfB Stuttgart II
    vs
    TSG Hoffenheim (Youth)
  • 19:00 - 18/05
    Viktoria Aschaffenburg
    vs
    SpVgg Ansbach
  • 19:00 - 18/05
    Kickers Offenbach
    vs
    TSV Steinbach Haiger
  • 19:00 - 18/05
    TSV Buchbach
    vs
    TSV Aubstadt
  • 19:00 - 18/05
    Wacker Burghausen
    vs
    FC Augsburg II
  • 19:00 - 18/05
    Nurnberg (Youth)
    vs
    SV Schalding Heining
  • 19:00 - 18/05
    Schweinfurt 05 FC
    vs
    SpVgg Bayreuth
  • 19:00 - 18/05
    FSV Frankfurt
    vs
    SG Barockstadt
  • 20:30 - 18/05
    Holstein Kiel II
    vs
    FC Kilia Kiel
  • 20:30 - 18/05
    TuS Blau-Weiss Lohne
    vs
    Oldenburg
  • 20:30 - 18/05
    Eimsbutteler TV
    vs
    SSV Jeddeloh
  • 20:30 - 18/05
    SV Meppen
    vs
    FC Teutonia 05
  • 20:30 - 18/05
    Phonix Lubeck
    vs
    Bremer SV
  • 20:30 - 18/05
    ETSV Weiche Flensburg
    vs
    Eintracht Norderstedt
  • 20:30 - 18/05
    Havelse
    vs
    SV Drochtersen/Assel
  • Hạng 2 Phần Lan
  • 19:00 - 18/05
    TPS Turku
    vs
    KTP Kotka
  • 20:00 - 18/05
    JIPPO
    vs
    KaPa
  • Finland - Kakkonen Lohko
  • 19:00 - 18/05
    Mypa
    vs
    Kiffen Helsinki
  • 19:00 - 18/05
    RoPS Rovaniemi
    vs
    FC Vaajakoski
  • 20:00 - 18/05
    HJS Akatemia
    vs
    Vantaa
  • 20:00 - 18/05
    Poxyt
    vs
    Honka Espoo
  • 20:00 - 18/05
    EPS Espoo
    vs
    Jazz Pori
  • 20:00 - 18/05
    KPV
    vs
    KuPS (Youth)
  • 21:00 - 18/05
    Atlantis II
    vs
    PEPO Lappeenranta
  • 21:00 - 18/05
    JPS
    vs
    Jakobstads Bollklubb
  • 21:00 - 18/05
    VIFK
    vs
    Klubi 04 Helsinki
  • 22:00 - 18/05
    OTP
    vs
    Narpes Kraft
  • 22:30 - 18/05
    Lahden Reipas
    vs
    GrIFK Kauniainen
  • FNL Nga
  • 19:00 - 18/05
    Chernomorets Novorossiysk
    vs
    Yenisey Krasnoyarsk
  • 22:59 - 18/05
    FK Makhachkala
    vs
    Rodina Moskva
  • Ngoại Hạng Kazakhstan
  • 19:00 - 18/05
    FK Atyrau
    vs
    Lokomotiv Astana
  • 21:00 - 18/05
    FK Aktobe Lento
    vs
    Ordabasy
  • 22:59 - 18/05
    Kaisar Kyzylorda
    vs
    Zhenis
  • Latvia Division 2
  • 19:00 - 18/05
    Olaine
    vs
    FK Smiltene BJSS
  • 21:00 - 18/05
    Valmieras FK II
    vs
    Marupe
  • 22:59 - 18/05
    Rigas Futbola skola II
    vs
    Riga FC II
  • Denmark Womans Cup
  • 19:00 - 18/05
    Naestved HG (W)
    vs
    Nordsjaelland (W)
  • Saudi Arabia Youth League
  • 19:00 - 18/05
    Al-Orubah Youths
    vs
    Al-Ittihad (Youth)
  • 19:00 - 18/05
    Al Raed (Youth)
    vs
    Jeddah Youth
  • 20:00 - 18/05
    Ohud Medina Youths
    vs
    Al Ahli Jeddah (Youth)
  • 20:00 - 18/05
    Al-Fath (Youth)
    vs
    Al-Taawon Youths
  • 20:00 - 18/05
    Al-Shabab (Youth)
    vs
    Al-Faisaly Harmah Youth
  • 20:00 - 18/05
    Al-Ettifaq (Youth)
    vs
    Al Wehda (Youth)
  • 20:00 - 18/05
    Al-Hilal (Youth)
    vs
    Al-Qadasiya (Youth)
  • Czech Republic Cambrinus Liga Women
  • 19:00 - 18/05
    Sparta Praha (W)
    vs
    Slavia Praha (W)
  • 19:00 - 18/05
    Banik Ostrava (W)
    vs
    Pardubice (W)
  • Kenya Premier League
  • 19:00 - 18/05
    Kariobangi Sharks
    vs
    Shabana FC
  • 20:00 - 18/05
    Kenya Police FC
    vs
    Tusker
  • Ethiopia Premier League
  • 19:00 - 18/05
    Kedus Giorgis
    vs
    Hadiya Hossana
  • 22:00 - 18/05
    Hawassa City FC
    vs
    Mekelakeya
  • Schleswig Holstein Liga
  • 19:00 - 18/05
    SV Preussen 09 Reinfeld
    vs
    Oldenburger SV
  • 19:00 - 18/05
    SV Eichede
    vs
    VfR Neumunster
  • 19:00 - 18/05
    Union Neumunster
    vs
    MTSV Hohenwestedt
  • Germany Bundesliga II Women
  • 19:00 - 18/05
    Turbine Potsdam (W)
    vs
    Monchengladbach (W)
  • Tajikistan Vysshaya Liga
  • 19:00 - 18/05
    FC Istaravshan
    vs
    FC Khatlon
  • 22:00 - 18/05
    Barkchi Hisor
    vs
    Regar-TadAZ Tursunzoda
  • Croatia First League Women
  • 19:00 - 18/05
    ZNK Hajduk Split (W)
    vs
    Dinamo Maksimir (W)
  • Italian Youth League B
  • 19:00 - 18/05
    Napoli Youth
    vs
    Udinese U20
  • 20:00 - 18/05
    Venezia F.C. Youth
    vs
    Pisa U19
  • 20:00 - 18/05
    Parma U20
    vs
    Ascoli Youth
  • Argentina Youth League
  • 19:00 - 18/05
    All Boys U20
    vs
    Arsenal de Sarandi U20
  • 19:00 - 18/05
    Almirante Brown U20
    vs
    CA Brown de Adrogue U20
  • 21:30 - 18/05
    Acassuso U20
    vs
    Ferro Carril Oeste General Pico U20
  • Turkmenistan Premier League
  • 19:00 - 18/05
    FC Altyn Asyr
    vs
    Kopetdag Asgabat
  • 19:00 - 18/05
    Arkadag FK
    vs
    Energetik Mary
  • 19:45 - 18/05
    Sagadam FK
    vs
    FC MERW
  • 20:00 - 18/05
    Nebitchi
    vs
    HTTU Asgabat
  • Uganda Premier League
  • 19:00 - 18/05
    Airtel Kitara FC
    vs
    Gaddafi FC
  • 19:00 - 18/05
    Ma Lu
    vs
    Kampala City Council FC
  • 19:00 - 18/05
    NEC FC Bugolobi
    vs
    SC Villa
  • 19:00 - 18/05
    URA Kampala
    vs
    Bright Stars
  • 19:00 - 18/05
    Vipers
    vs
    Mbarara City
  • 19:00 - 18/05
    Wakiso Giants FC
    vs
    defense forces
  • 19:00 - 18/05
    Busoga United
    vs
    BUL FC
  • Uzbekistan Pro League
  • 19:00 - 18/05
    Jizak
    vs
    Sirdaryo FA
  • 19:00 - 18/05
    Xorazm FA
    vs
    Buxoro University
  • 19:30 - 18/05
    Qumqo rg on FC
    vs
    Nasaf Qarshi B
  • 19:30 - 18/05
    Qoraqalpogiston FA
    vs
    Jizzax FA
  • VĐQG Malaysia
  • 19:15 - 18/05
    Selangor
    vs
    Kedah
  • 20:00 - 18/05
    Perak
    vs
    PDRM
  • VĐQG Ukraina
  • 19:30 - 18/05
    Dynamo Kyiv
    vs
    Kryvbas
  • VĐQG Georgia
  • 19:30 - 18/05
    Samgurali Tskh
    vs
    Samtredia
  • 22:59 - 18/05
    Dila Gori
    vs
    Dinamo Tbilisi
  • Malawi Premier League
  • 19:30 - 18/05
    Creck SC
    vs
    FOMO FC
  • 19:30 - 18/05
    Nyasa Big Bullets FC
    vs
    Mzuzu City Hammers
  • 19:30 - 18/05
    Kamuzu Barracks
    vs
    Moyale Barracks
  • Cameroon Cup
  • 19:30 - 18/05
    Colombe du Dja et Lobo
    vs
    Eding Sport FC
  • Faroe Islands Division 1
  • 19:30 - 18/05
    B71 Sandur
    vs
    TB/FCS/Royn
  • 22:00 - 18/05
    FC Hoyvik
    vs
    AB Argir
  • Croatia 2.HNL
  • 19:50 - 18/05
    NK Zrinski Jurjevac
    vs
    Radnik Sesvete
  • 22:30 - 18/05
    HNK Cibalia
    vs
    NK Jarun
  • 22:30 - 18/05
    NK Orijent Rijeka
    vs
    NK Solin
  • VĐQG Ba Lan
  • 20:00 - 18/05
    Korona Kielce
    vs
    Ruch Chorzow
  • 22:30 - 18/05
    Slask Wroclaw
    vs
    Radomiak Radom
  • 01:00 - 19/05
    Piast Gliwice
    vs
    Jagiellonia Bialystok
  • Hạng Nhất Ba Lan
  • 20:00 - 18/05
    Zaglebie Sosnowiec
    vs
    Miedz Legnica
  • 22:30 - 18/05
    GKS Katowice
    vs
    Wisla Krakow
  • 01:00 - 19/05
    Gornik Leczna
    vs
    Stal Rzeszow
  • Ngoại Hạng Belarus
  • 20:00 - 18/05
    Naftan Novopolock
    vs
    Dnepr Mogilev
  • 22:00 - 18/05
    FC Minsk
    vs
    FK Vitebsk
  • 01:00 - 19/05
    FC Gomel
    vs
    FC Torpedo Zhodino
  • VĐQG Lithuania
  • 20:00 - 18/05
    TransINVEST Vilnius
    vs
    Siauliai
  • 22:00 - 18/05
    FK Panevezys
    vs
    Hegelmann Litauen
  • VĐQG Slovenia
  • 20:00 - 18/05
    Radomlje
    vs
    NK Publikum Celje
  • 20:00 - 18/05
    NK Aluminij
    vs
    Domzale
  • 20:00 - 18/05
    NK Mura 05
    vs
    NK Rogaska
  • Ngoại hạng Nam Phi
  • 20:00 - 18/05
    Cape Town City
    vs
    Richards Bay
  • 20:00 - 18/05
    Lamontville Golden Arrows
    vs
    Cape Town Spurs
  • 20:00 - 18/05
    Kaizer Chiefs
    vs
    Polokwane City FC
  • 20:00 - 18/05
    Royal AM
    vs
    Chippa United
  • 20:00 - 18/05
    Sekhukhune United
    vs
    AmaZulu
  • 20:00 - 18/05
    Stellenbosch FC
    vs
    Mamelodi Sundowns
  • 20:00 - 18/05
    Supersport United
    vs
    Moroka Swallows
  • 20:00 - 18/05
    TS Galaxy
    vs
    Orlando Pirates
  • Ngoại Hạng Azerbaijan
  • 20:00 - 18/05
    FK Kapaz Ganca
    vs
    Zira FK
  • 20:00 - 18/05
    Sabah FK Baku
    vs
    Standard Sumgayit
  • 20:00 - 18/05
    Sabail
    vs
    FC Neftci Baku
  • Ireland FAI Cup
  • 20:00 - 18/05
    Midleton FC
    vs
    St Francis FC
  • 21:00 - 18/05
    Maynooth University Town FC
    vs
    Gorey Rangers
  • 22:00 - 18/05
    College Corinthians
    vs
    Cobh Wanderers
  • Sweden Damallsvenskan
  • 20:00 - 18/05
    AIK Solna (W)
    vs
    BK Hacken (W)
  • 20:00 - 18/05
    Vittsjo GIK (W)
    vs
    IFK Norrkoping DFK (W)
  • Syrian Youth League
  • 20:00 - 18/05
    Hutteen U23
    vs
    Al Ittihad Aleppo U23
  • Danish U17
  • 20:00 - 18/05
    FC Kobenhavn U17
    vs
    VejleU17
  • 20:15 - 18/05
    Midtjylland U17
    vs
    Brondby IFU17
  • 20:15 - 18/05
    Randers FC U17
    vs
    Esbjerg FB U17
  • 21:15 - 18/05
    AGF Viby U17
    vs
    Sonderjyske U17
  • Ngoại Hạng Iraq
  • 20:00 - 18/05
    Naft Misan
    vs
    Al Talaba
  • 22:15 - 18/05
    AL Najaf
    vs
    Duhok
  • 22:15 - 18/05
    Al Zawraa
    vs
    Zakho
  • 00:30 - 19/05
    AL Minaa
    vs
    Al Quwa Al Jawiya
  • Armenia Division 2
  • 20:00 - 18/05
    FC Onor
    vs
    Alashkert B Martuni
  • Italian Women Division 1
  • 20:00 - 18/05
    Sassuolo (W)
    vs
    Juventus (W)
  • 22:59 - 18/05
    AC Milan (W)
    vs
    Sampdoria (W)
  • Zimbabwe Premier
  • 20:00 - 18/05
    Arenel Movers
    vs
    Yadah FC
  • 20:00 - 18/05
    Bikita Minerals FC
    vs
    Chegutu Pirates
  • 20:00 - 18/05
    FC Platinum
    vs
    Hwange Colliery
  • 20:00 - 18/05
    Herentals FC
    vs
    Bulawayo Chiefs
  • 20:00 - 18/05
    Ngezi Platinum
    vs
    Tron
  • 20:00 - 18/05
    ZPC Kariba
    vs
    Highlanders
  • Uruguay Segunda
  • 20:00 - 18/05
    Rentistas
    vs
    CS Cerrito
  • 02:00 - 19/05
    CSyD Cooper
    vs
    Oriental
  • Ireland Leinster Senior League
  • 20:00 - 18/05
    Bandon AFC
    vs
    Avomdale United
  • Kosovo Superliga
  • 20:00 - 18/05
    KF Llapi
    vs
    KF Ballkani
  • 20:00 - 18/05
    Malisheva
    vs
    KF Liria Prizren
  • 20:00 - 18/05
    Prishtina
    vs
    KF Fushe Kosova
  • 20:00 - 18/05
    KF Feronikeli
    vs
    KF Dukagjini
  • 20:00 - 18/05
    Gjilani
    vs
    KF Drita Gjilan
  • Croatia U19 League
  • 20:00 - 18/05
    Mladost Zdralovi U19
    vs
    NK Istra 1961 U19
  • Portugal Champions NACIONAL Juniores A 2
  • 20:00 - 18/05
    Boavista U19
    vs
    Rio Ave U19
  • 21:00 - 18/05
    Lusitania Lourosa U19
    vs
    Vizela U19
  • 21:00 - 18/05
    Pacos Ferreira U19
    vs
    Maritimo U19
  • 21:30 - 18/05
    Moreirense U19
    vs
    Braganca U19
  • 21:30 - 18/05
    Vianense U19
    vs
    Merelinense U19
  • 22:59 - 18/05
    Sanjoanense U19
    vs
    Leixoes U19
  • 22:59 - 18/05
    Alverca U19
    vs
    Beira Mar U19
  • 22:59 - 18/05
    SC Uniao Torreense U19
    vs
    Academica Coimbra U19
  • 22:59 - 18/05
    Chaves U19
    vs
    Gil Vicente U19
  • 22:59 - 18/05
    Academico Viseu U19
    vs
    Benfica U19
  • 22:59 - 18/05
    FC Porto U19
    vs
    Braga U19
  • 22:59 - 18/05
    Sacavenense U19
    vs
    Uniao Leiria U19
  • 22:59 - 18/05
    Aves U19
    vs
    FafeU19
  • 22:59 - 18/05
    Seixal Clube 1925 U19
    vs
    Portimonense U19
  • 22:59 - 18/05
    Salgueiros U19
    vs
    SC Espinho U19
  • 22:59 - 18/05
    AD Estacao U19
    vs
    CD Gouveia U19
  • 22:59 - 18/05
    Associacao Naval U19
    vs
    AC Marinhense U19
  • 22:59 - 18/05
    CD Fatima U19
    vs
    Alcanenense U19
  • 22:59 - 18/05
    Feirense U19
    vs
    Casa Pia AC U19
  • 22:59 - 18/05
    Amarante U19
    vs
    Pacos Ferreira B U19
  • 22:59 - 18/05
    Anadia FC U19
    vs
    Sport Viseu Benfica U19
  • 22:59 - 18/05
    GD Estoril-Praia U19
    vs
    Belenenses U19
  • Botswana Premier League
  • 20:00 - 18/05
    Masitaoka FC
    vs
    Nico United
  • Brazil Campeonato Mineiro U20
  • 20:00 - 18/05
    Santarritense U20
    vs
    Inter De Minas U20
  • Burundi Cup
  • 20:00 - 18/05
    Flambeau du Centre
    vs
    Vitalo
  • Lithuania II Lyga
  • 20:00 - 18/05
    FM Fortuna
    vs
    Silute
  • Brazil national youth (U20)
  • 20:00 - 18/05
    Centro Limoeirense U20
    vs
    Atletico Torres PE U20
  • 20:00 - 18/05
    Retro FC Brasil U20
    vs
    Sport Club Recife Youth
  • 01:00 - 19/05
    Marcilio Dias SC U20
    vs
    Hercilio Luz U20
  • 01:00 - 19/05
    Aguia PE U20
    vs
    Jaguar PE U20
  • 01:00 - 19/05
    CA Porto PE U20
    vs
    Santa Fe PE U20
  • 01:00 - 19/05
    Sete de Setembro PE Youth
    vs
    bis SC U20
  • 01:00 - 19/05
    Belo Jardim PE U20
    vs
    Petrolina PE U20
  • 01:30 - 19/05
    Aparecida EC U20
    vs
    Goias (Youth)
  • V.League 3
  • 20:00 - 18/05
    Juve Stabia U19
    vs
    Avellino U19
  • 20:00 - 18/05
    Pro Vercelli U19
    vs
    Modena U19
  • 20:00 - 18/05
    Mantova U19
    vs
    Virtus Verona U19
  • Slovakia I Liga Women
  • 20:00 - 18/05
    MFK Topolcany (W)
    vs
    AS Trencin (W)
  • 22:00 - 18/05
    FC Petrzalka (W)
    vs
    FC Tatran Presov (W)
  • Zanzibar Premier League
  • 20:15 - 18/05
    Kmka
    vs
    Malindi
  • Holland Ligue 3
  • 20:30 - 18/05
    ACV Assen
    vs
    Katwijk
  • 20:30 - 18/05
    HHC Hardenberg
    vs
    AFC
  • 20:30 - 18/05
    Almere City Youth
    vs
    Rijnsburgse Boys
  • 20:30 - 18/05
    Jong Sparta Rotterdam (Youth)
    vs
    Excelsior Maassluis
  • 20:30 - 18/05
    Kozakken Boys
    vs
    De Treffers
  • 20:30 - 18/05
    FC Lisse
    vs
    Koninklijke HFC
  • 20:30 - 18/05
    Noordwijk
    vs
    Scheveningen
  • 20:30 - 18/05
    Quick Boys
    vs
    GVVV Veenendaal
  • 20:30 - 18/05
    Spakenburg
    vs
    ADO '20
  • Tunisian Cup
  • 20:30 - 18/05
    Ahly Sfaxien
    vs
    ES du Sahel
  • Austrian 3.Liga
  • 20:30 - 18/05
    SR Donaufeld Wien
    vs
    Traiskirchen
  • 21:00 - 18/05
    Mauerwerk
    vs
    Wiener SC
  • 22:00 - 18/05
    St. Johann
    vs
    SV Austria Salzburg
  • 22:00 - 18/05
    FC Pinzgau Saalfelden
    vs
    SV Wals-Grunau
  • 22:00 - 18/05
    SC Imst
    vs
    VfB Hohenems
  • 00:00 - 19/05
    USV St. Anna
    vs
    SK Vorwarts Steyr
  • Welsh Premier League
  • 20:45 - 18/05
    Caernarfon
    vs
    Pen-y-Bont FC
  • Portugal Liga 3
  • 21:00 - 18/05
    Lusitania FC
    vs
    Alverca
  • 21:00 - 18/05
    Sporting Braga II
    vs
    Atletico Clube Purtugal
  • 21:00 - 18/05
    SC Covilha
    vs
    FC Felgueiras
  • 21:00 - 18/05
    Academica Coimbra
    vs
    Varzim
  • Scottish Division Two
  • 21:00 - 18/05
    Stranraer
    vs
    East Kilbride
  • Sweden Division 1
  • 21:00 - 18/05
    Eskilsminne IF
    vs
    Torslanda IK
  • 21:00 - 18/05
    Oskarshamns AIK
    vs
    Angelholms FF
  • 21:00 - 18/05
    IF Karlstad Fotboll
    vs
    IFK Stocksund
  • 21:00 - 18/05
    Taby
    vs
    Orebro Syrianska IF
  • 21:00 - 18/05
    Falkenberg
    vs
    Torns IF
  • VĐQG Serbia
  • 21:00 - 18/05
    IMT Novi Beograd
    vs
    FK Vozdovac Beograd
  • 21:00 - 18/05
    FK Zeleznicar Pancevo
    vs
    Novi Pazar
  • 21:00 - 18/05
    Radnicki Nis
    vs
    Habitpharm Javor
  • 22:59 - 18/05
    Radnik Surdulica
    vs
    FK Spartak Zlatibor Voda
  • Iceland Division 1
  • 21:00 - 18/05
    Leiknir Reykjavik
    vs
    IR Reykjavik
  • 21:00 - 18/05
    Throttur Reykjavik
    vs
    UMF Njardvik
  • 23:30 - 18/05
    Dalvik Reynir
    vs
    Fjolnir
  • England FA Women Super League
  • 21:00 - 18/05
    Arsenal (W)
    vs
    Brighton H.A. (W)
  • 21:00 - 18/05
    Aston Villa (W)
    vs
    Manchester City (W)
  • 21:00 - 18/05
    Bristol Academy (W)
    vs
    Everton FC (W)
  • 21:00 - 18/05
    Leicester City (W)
    vs
    Liverpool (W)
  • 21:00 - 18/05
    Manchester United (W)
    vs
    Chelsea FC (W)
  • 21:00 - 18/05
    Tottenham Hotspur (W)
    vs
    West Ham United (W)
  • Uzbek League
  • 21:00 - 18/05
    FK Andijon
    vs
    Metallurg Bekobod
  • 21:00 - 18/05
    Qizilqum Zarafshon
    vs
    Olympic FK Tashkent
  • Algerian Ligue Professionnelle 2
  • 21:00 - 18/05
    AS Ain Mlila
    vs
    USM Annaba
  • 21:00 - 18/05
    AS Khroub
    vs
    Olympique Akbou
  • 21:00 - 18/05
    ES Sour El Ghozlane
    vs
    HB Chelghoum Laid
  • 21:00 - 18/05
    IB Khemis El Khechna
    vs
    CA Batna
  • 21:00 - 18/05
    IRB Ouargla
    vs
    MO Constantine
  • 21:00 - 18/05
    MSP Batna
    vs
    JS Bordj Menaiel
  • 21:00 - 18/05
    NRB Teleghma
    vs
    MC El Eulma
  • 21:00 - 18/05
    USM EL HARRACH
    vs
    Oued Magrane
  • 21:00 - 18/05
    CRB Temouchent
    vs
    JS Ghir Abadla
  • 21:00 - 18/05
    ES Mostaganem
    vs
    SC Mecheria
  • 21:00 - 18/05
    ESM Kolea
    vs
    MCB Oued Sly
  • 21:00 - 18/05
    JSM Tiaret
    vs
    ASM Oran
  • 21:00 - 18/05
    NA Hussein Dey
    vs
    GC Mascara
  • 21:00 - 18/05
    OM Medea
    vs
    WA Mostaganem
  • 21:00 - 18/05
    SKAF Khemis Melina
    vs
    RC Kouba
  • 21:00 - 18/05
    WA Boufarik
    vs
    RC Arba
  • ICE WC
  • 21:00 - 18/05
    Tindastoll Neisti (W)
    vs
    Thor KA Akureyri (W)
  • 21:00 - 18/05
    Grotta (W)
    vs
    Keflavik (W)
  • 21:00 - 18/05
    Grindavik (W)
    vs
    IA Akranes (W)
  • Paraguayan Division 2
  • 21:00 - 18/05
    3 De Febrero
    vs
    Atletico Tembetary
  • 21:00 - 18/05
    Club Fernando de la Mora
    vs
    Guairena
  • Iceland Division 2
  • 21:00 - 18/05
    HotturHuginn
    vs
    KF Gardabaer
  • 21:00 - 18/05
    Vikingur Olafsvik
    vs
    Throttur Vogum
  • 21:00 - 18/05
    UMF Selfoss
    vs
    Fjardabyggd Leiknir
  • 23:30 - 18/05
    Reynir Sandgerdi
    vs
    Volsungur husavik
  • Angola Girabola League
  • 21:00 - 18/05
    CRD Libolo
    vs
    Sporting Cabinda
  • 21:00 - 18/05
    CR Uniao Malanje
    vs
    Wiliete
  • 21:00 - 18/05
    Sagrada Esperanca
    vs
    Desportivo Huila
  • 21:30 - 18/05
    Academica Do Lobito
    vs
    Interclube Luanda
  • 22:00 - 18/05
    Petro Atletico de Luanda
    vs
    Kabuscorp do Palanca
  • Austria Landesliga
  • 21:00 - 18/05
    Stadlau
    vs
    Hellas Kagran
  • 22:30 - 18/05
    ASK St.Valentin
    vs
    SPG Pregarten
  • 22:59 - 18/05
    SC Pinkafeld
    vs
    SV Leithaprodersdorf
  • North Macedonia League Women
  • 21:00 - 18/05
    FK Shkendija (W)
    vs
    ZFK Top Gol (W)
  • Ukraine Division 3
  • 21:00 - 18/05
    Druzhba Myrivka
    vs
    Rukh Lviv II
  • Brazil womens League
  • 21:00 - 18/05
    SC Corinthians Paulista (W)
    vs
    Real Brasilia FC (W)
  • 01:00 - 19/05
    Atletico Mineiro (W)
    vs
    Gremio (W)
  • Giao Hữu Quốc Tế
  • 21:00 - 18/05
    Sudan
    vs
    Tanzania
  • 22:00 - 18/05
    Portugal (W) U16
    vs
    France (W) U16
  • Switzerland Promotion League
  • 21:00 - 18/05
    Monthey
    vs
    US Terre Sainte
  • 21:00 - 18/05
    FC Kosova Zurich
    vs
    Kreuzlingen
  • 21:00 - 18/05
    FC Coffrane
    vs
    Lausanne SportsU21
  • 21:00 - 18/05
    Zurich B team
    vs
    Servette U21
  • 21:00 - 18/05
    Young Boys U21
    vs
    Delemont
  • 21:00 - 18/05
    FC St.Gallen U21
    vs
    SC Cham
  • 21:00 - 18/05
    FC Rapperswil-Jona
    vs
    Etoile Carouge
  • 21:00 - 18/05
    FC Paradiso
    vs
    Bavois
  • 21:00 - 18/05
    FC Luzern U21
    vs
    Bruhl SG
  • 21:00 - 18/05
    Bulle
    vs
    Kriens
  • 21:00 - 18/05
    Breitenrain
    vs
    Lugano U21
  • 21:00 - 18/05
    Basuli B team
    vs
    Biel Bienne
  • 21:00 - 18/05
    FC Winterthur U21
    vs
    FC Balzers
  • 21:00 - 18/05
    Uzi
    vs
    FC Tuggen
  • 21:00 - 18/05
    FC Linth 04
    vs
    FC Gossau
  • 21:00 - 18/05
    SV Hongg
    vs
    YF Juventus Zurich
  • 21:00 - 18/05
    FC Naters
    vs
    Echallens
  • 21:00 - 18/05
    Grasshoppers U21
    vs
    Taverne
  • 21:00 - 18/05
    Freienbach
    vs
    FC Mendrisio Stabio
  • 21:00 - 18/05
    USV Eschen Mauren
    vs
    FC Wettswil Bonstetten
  • 21:00 - 18/05
    Wohlen
    vs
    FC Black Stars Basel
  • 21:00 - 18/05
    FC Schotz
    vs
    FC Thun U21
  • 21:00 - 18/05
    Rotkreuz
    vs
    FC Munsingen
  • 21:00 - 18/05
    SV Muttenz
    vs
    FC Courtetelle
  • 21:00 - 18/05
    Langenthal
    vs
    Concordia
  • 21:00 - 18/05
    Koniz
    vs
    FC Emmenbrucke
  • 21:00 - 18/05
    FC Dietikon
    vs
    Muri
  • 21:00 - 18/05
    Bassecourt
    vs
    solothurn
  • 21:00 - 18/05
    Vevey Sports
    vs
    Grand Saconnex
  • 21:00 - 18/05
    FC Sion U21
    vs
    La Chaux-de-Fonds
  • 21:00 - 18/05
    Pully Football
    vs
    Chenois
  • 21:00 - 18/05
    La Sarraz-Eclepens
    vs
    Meyrin
  • Hạng 2 Hà Lan
  • 21:30 - 18/05
    Dordrecht
    vs
    Emmen
  • 01:00 - 19/05
    ADO Den Haag
    vs
    De Graafschap
  • Djibouti Premier League
  • 21:30 - 18/05
    Arta Solar FC
    vs
    ASAS Djibouti Telecom
  • VĐQG Bulgaria
  • 21:45 - 18/05
    CSKA Sofia
    vs
    FK Levski Krumovgrad
  • 00:15 - 19/05
    Lokomotiv Plovdiv
    vs
    Levski Sofia
  • VĐQG Áo
  • 22:00 - 18/05
    Wolfsberger AC
    vs
    WSG Swarovski Tirol
  • 22:00 - 18/05
    Rheindorf Altach
    vs
    Austria Lustenau
  • 22:00 - 18/05
    FC Blau Weiss Linz
    vs
    Austria Wien
  • Spain Primera Division RFEF
  • 22:00 - 18/05
    Real Sociedad B
    vs
    Deportivo La Coruna
  • 00:00 - 19/05
    Algeciras
    vs
    Castellon
  • 00:00 - 19/05
    Ibiza Eivissa
    vs
    Cordoba
  • 00:00 - 19/05
    Atletico Sanluqueno
    vs
    C.D. San Fernando Isleno
  • 00:00 - 19/05
    UD Melilla
    vs
    Baleares
  • 00:00 - 19/05
    CD Linares Deportivo
    vs
    CD Alcoyano
  • 00:00 - 19/05
    Granada CF B
    vs
    Recreativo Huelva
  • 00:00 - 19/05
    CF Intercity
    vs
    Real Madrid Castilla
  • 00:00 - 19/05
    AD Ceuta
    vs
    Atletico de Madrid B
  • 00:00 - 19/05
    Teruel
    vs
    Osasuna B
  • 00:00 - 19/05
    Barcelona B
    vs
    Gimnastic Tarragona
  • 00:00 - 19/05
    Sestao
    vs
    SD Tarazona
  • 00:00 - 19/05
    SD Logrones
    vs
    CD Lugo
  • 00:00 - 19/05
    Real Union Irun
    vs
    Fuenlabrada
  • 00:00 - 19/05
    CF Rayo Majadahonda
    vs
    Unionistas de Salamanca
  • 00:00 - 19/05
    UE Cornella
    vs
    Cultural Leonesa
  • 00:00 - 19/05
    CD Arenteiro
    vs
    Celta vigo b
  • 00:00 - 19/05
    Malaga
    vs
    Antequera CF
  • 00:00 - 19/05
    Sabadell
    vs
    Ponferradina
  • 00:00 - 19/05
    Real Murcia
    vs
    Merida AD
  • Spanish Segunda Division B
  • 22:00 - 18/05
    UD San Sebastian Reyes
    vs
    Racing B
  • 22:59 - 18/05
    Barakaldo CF
    vs
    CD Atletico Paso
  • Hạng Nhất Đan Mạch
  • 22:00 - 18/05
    AC Horsens
    vs
    B93 Copenhagen
  • Ngoại Hạng Israel
  • 22:00 - 18/05
    Hapoel Hadera
    vs
    Hapoel Tel Aviv
  • 22:00 - 18/05
    Ashdod MS
    vs
    Hapoel Jerusalem
  • 00:30 - 19/05
    Maccabi Tel Aviv
    vs
    Hapoel Beer Sheva
  • 00:30 - 19/05
    Maccabi Bnei Raina
    vs
    Hapoel Haifa
  • 00:30 - 19/05
    Hapoel Bnei Sakhnin FC
    vs
    Maccabi Haifa
  • Hạng Nhất Séc
  • 22:00 - 18/05
    FC Viktoria Plzen
    vs
    Banik Ostrava
  • 22:00 - 18/05
    Synot Slovacko
    vs
    Slavia Praha
  • 22:00 - 18/05
    Mlada Boleslav
    vs
    Sparta Praha
  • Hạng Nhất Séc
  • 22:00 - 18/05
    Domazlice
    vs
    Ceske Budejovice B
  • 22:59 - 18/05
    Karlovy Vary Dvory
    vs
    Povltava FA
  • 22:59 - 18/05
    Slovan Velvary
    vs
    Banik Most-Sous
  • VĐQG Slovakia
  • 22:00 - 18/05
    Zlate Moravce
    vs
    Trencin
  • 22:00 - 18/05
    Dukla Banska Bystrica
    vs
    MFK Skalica
  • 22:00 - 18/05
    FK Kosice
    vs
    Michalovce
  • 22:00 - 18/05
    Slovan Bratislava
    vs
    MFK Ruzomberok
  • 22:00 - 18/05
    Spartak Trnava
    vs
    Sport Podbrezova
  • 22:00 - 18/05
    MSK Zilina
    vs
    Dunajska Streda
  • Hạng Nhất Croatia
  • 22:00 - 18/05
    Rudes
    vs
    NK Lokomotiva Zagreb
  • 00:10 - 19/05
    Slaven Koprivnica
    vs
    Dinamo Zagreb
  • Macedonian First Football League
  • 22:00 - 18/05
    Rabotnicki Skopje
    vs
    FK Shkendija 79
  • 22:00 - 18/05
    FC Vardar Skopje
    vs
    FK Tikves Kavadarci
  • 22:00 - 18/05
    Bregalnica Stip
    vs
    Sileks
  • 22:00 - 18/05
    Academy Pandev
    vs
    FK Makedonija Gjorce Petrov
  • 22:00 - 18/05
    FC Struga Trim Lum
    vs
    FK Shkupi
  • 22:00 - 18/05
    Voska Sport
    vs
    FK Rinija Gostivar
  • Giao Hữu CLB
  • 22:00 - 18/05
    Cork City (W)
    vs
    Cliftonville LFC (W)
  • 22:59 - 18/05
    Galway LFC (W)
    vs
    Yalong City (W)
  • 00:00 - 19/05
    Wexford Youths (W)
    vs
    Shelbourne (W)
  • Slovakia 3.Liga
  • 22:00 - 18/05
    Partizan Bardejov
    vs
    Rimavska Sobota
  • 22:00 - 18/05
    Novohrad Lucenec
    vs
    Stara Lubovna
  • 22:00 - 18/05
    Nove Mesto
    vs
    TJ Druzstevnik Vrakun
  • 22:00 - 18/05
    RSC Hamsik Academy
    vs
    FK Belusa
  • 22:00 - 18/05
    Jednota Banova
    vs
    Galanta
  • 22:00 - 18/05
    Fomat Martin
    vs
    SKF Sered
  • 22:00 - 18/05
    Slovan Duslo Sala
    vs
    MFK Dubnica nad Vahom
  • 22:00 - 18/05
    MFK Lokomotiva Zvolen
    vs
    Malacky
  • Hungary Womens Division 1 League
  • 22:00 - 18/05
    MTK Hungaria FC (W)
    vs
    Puskas Akademia (W)
  • Serbia Prva Liga
  • 22:00 - 18/05
    FK Graficar Beograd
    vs
    OFK Beograd
  • 22:00 - 18/05
    Macva Sabac
    vs
    Indjija
  • 22:00 - 18/05
    FK Radnicki Sremska Mitrovica
    vs
    Jedinstvo UB
  • 22:00 - 18/05
    Semendrija 1924
    vs
    Tekstilac
  • Bosnia erzegovina 1st League
  • 22:00 - 18/05
    Zeljeznicar Banja Luka
    vs
    Romanija Pale
  • 22:00 - 18/05
    NK Gradina Srebrenik
    vs
    Mladost Doboj Kakanj
  • 22:00 - 18/05
    FK Rudar Kakanj
    vs
    Stupcanica Olovo
  • 22:00 - 18/05
    Radnik Bijeljina
    vs
    Villeznevesigne
  • 22:00 - 18/05
    Sloboda
    vs
    NK Celik
  • Columbia U19 League
  • 22:00 - 18/05
    Maracaneiros U19
    vs
    Boyaca FC U19
  • 22:15 - 18/05
    Bogota FC U19
    vs
    Fortaleza U19
  • Bulgaria B PFG
  • 22:00 - 18/05
    Chernomorets Balchik
    vs
    FC Dunav Ruse
  • 22:00 - 18/05
    CSKA 1948 Sofia II
    vs
    FC Bdin Vidin
  • 22:00 - 18/05
    Litex Lovech
    vs
    FC Maritsa 1921
  • 22:00 - 18/05
    Ludogorets Razgrad II
    vs
    Spartak Varna
  • 22:00 - 18/05
    Spartak Pleven
    vs
    Belasitsa Petrich
  • 22:00 - 18/05
    Sportist Svoge
    vs
    FK Chernomorets 1919 Burgas
  • Ghana Premier League
  • 22:00 - 18/05
    Berekum Chelsea
    vs
    Asante Kotoko FC
  • 22:00 - 18/05
    Legon Cities FC
    vs
    Great Olympics
  • Bolivia Regional Cup
  • 22:00 - 18/05
    Virgen de Chijipata
    vs
    ABB
  • 02:00 - 19/05
    Stormers San Lorenzo
    vs
    CD Aleman
  • 02:30 - 19/05
    CD Municipal Tarija
    vs
    Universitario De Tarija
  • 03:00 - 19/05
    El Tejar
    vs
    Club Deportivo Pucarani
  • England League 1
  • 22:15 - 18/05
    Bolton Wanderers
    vs
    Oxford United
  • The women league of Argentina
  • 22:15 - 18/05
    CA Estudiantes Caseros (W)
    vs
    Boca Juniors (W)
  • 01:00 - 19/05
    Rosario Central (W)
    vs
    Platense (W)
  • VĐQG Uruguay
  • 22:30 - 18/05
    Centro Atletico Fenix
    vs
    Club Atletico Progreso
  • 01:00 - 19/05
    CA River Plate
    vs
    Rampla Juniors FC
  • 04:00 - 19/05
    Defensor Sporting Montevideo
    vs
    CA Penarol
  • Slovenia 2.Liga
  • 22:30 - 18/05
    ND Beltinci
    vs
    NK Fuzinar
  • 22:30 - 18/05
    Tolmin
    vs
    ND Gorica
  • 22:30 - 18/05
    Triglav Gorenjska
    vs
    Jadran Dekani
  • Ivory Coast Premier Division
  • 22:30 - 18/05
    LYS Sassandra
    vs
    CO Korhogo
  • 22:30 - 18/05
    Racing d'Abidjan
    vs
    Bouake FC
  • 22:30 - 18/05
    Sporting Gagnoa
    vs
    San Pedro FC
  • 22:30 - 18/05
    Societe Omnisports De L'Armee
    vs
    FC Mouna
  • 22:30 - 18/05
    Stella Club d'Adjame
    vs
    ASI Abengourou
  • 00:45 - 19/05
    Zoman FC
    vs
    ASEC MIMOSAS
  • Montenegro Division 2
  • 22:30 - 18/05
    FK Podgorica
    vs
    Bokelj Kotor
  • 22:30 - 18/05
    Otrant
    vs
    FK Berane
  • 22:30 - 18/05
    Internacional Podgorica
    vs
    KOM Podgorica
  • 22:30 - 18/05
    FK Grbalj Radanovici
    vs
    FK Iskra Danilovgrad
  • 22:30 - 18/05
    Lovcen Cetinje
    vs
    OSK Igalo
  • Croatia 3.Division
  • 22:30 - 18/05
    NK Neretva
    vs
    Zmaj Makarska
  • 22:30 - 18/05
    NK Vodice
    vs
    Zadar
  • 22:30 - 18/05
    DUGO SELO
    vs
    Kustosija
  • 22:30 - 18/05
    Hrvace
    vs
    Hrvatski dragovoljac
  • 22:30 - 18/05
    Jadran Porec
    vs
    NK Belisce
  • 22:30 - 18/05
    Bjelovar
    vs
    NK Opatija
  • 22:30 - 18/05
    NK Split
    vs
    NK Omis
  • Niger Super League
  • 22:30 - 18/05
    Sahel SC
    vs
    USGN
  • CAF African Womens U17
  • 22:30 - 18/05
    Nigeria (W) U17
    vs
    Burkina Faso U17 (W)
  • Peru Campeonato Nacional Women
  • 22:30 - 18/05
    FBC Melgar (W)
    vs
    Sporting Cristal W
  • 01:00 - 19/05
    Alianza Lima W
    vs
    Defensores Del Ilucan (W)
  • VĐQG Hungary
  • 22:45 - 18/05
    Fehervar Videoton
    vs
    Diosgyor VTK
  • 22:45 - 18/05
    Paksi SE Honlapja
    vs
    Kisvarda FC
  • 22:45 - 18/05
    Videoton Puskas Akademia
    vs
    Debrecin VSC
  • France Ligue 3
  • 22:59 - 18/05
    Avranches
    vs
    Chamois Niortais
  • 22:59 - 18/05
    GOAL FC
    vs
    Orleans US 45
  • 22:59 - 18/05
    Martigues
    vs
    Nimes
  • 22:59 - 18/05
    FC Rouen
    vs
    Dijon
  • 22:59 - 18/05
    Villefranche
    vs
    Nancy
  • 22:59 - 18/05
    Red Star FC 93
    vs
    Epinal
  • 22:59 - 18/05
    Sochaux
    vs
    Versailles 78
  • 22:59 - 18/05
    Chateauroux
    vs
    Cholet So
  • 22:59 - 18/05
    Le Mans
    vs
    Marignane Gignac
  • French Championnat Amateur
  • 22:59 - 18/05
    Bourg Peronnas
    vs
    Saint Quentin
  • 22:59 - 18/05
    Trelissac
    vs
    Romorantin
  • 22:59 - 18/05
    AS Furiani Agliani
    vs
    Fleury Merogis U.S.
  • 22:59 - 18/05
    Bobigny A.C.
    vs
    Feignies
  • 22:59 - 18/05
    Colmar
    vs
    Auxerre B
  • 22:59 - 18/05
    Besancon
    vs
    Biesheim
  • 22:59 - 18/05
    Guingamp B
    vs
    Saint Malo
  • 22:59 - 18/05
    Granville
    vs
    Chambly FC
  • 22:59 - 18/05
    Dinan Lehon FC
    vs
    Stade Briochin
  • 22:59 - 18/05
    Voltigeurs Chateaubriant
    vs
    Aubervilliers
  • 22:59 - 18/05
    Boulogne
    vs
    Lorient B
  • 22:59 - 18/05
    Beauvais
    vs
    AF Virois
  • 22:59 - 18/05
    Bastia Borgo
    vs
    Racing Club de France
  • 22:59 - 18/05
    Libourne Saint Seurin
    vs
    Saumur OL
  • 22:59 - 18/05
    Creteil
    vs
    ES Wasquehal
  • 22:59 - 18/05
    Blois
    vs
    FC Bergerac
  • 22:59 - 18/05
    Avoine
    vs
    Les Herbiers
  • 22:59 - 18/05
    Angouleme
    vs
    Paris 13 Atletico
  • 22:59 - 18/05
    Angers II
    vs
    St Pryve St Hilaire
  • 22:59 - 18/05
    Toulouse FC II
    vs
    Frejus St-Raphael
  • 22:59 - 18/05
    Le Puy Foot 43 Auvergne
    vs
    Hyeres
  • 22:59 - 18/05
    GRACES
    vs
    Jura Sud Foot
  • 22:59 - 18/05
    CHAMALIERES
    vs
    Toulon
  • 22:59 - 18/05
    Cannes AS
    vs
    Evian Thonon Gaillard
  • 22:59 - 18/05
    Bourgoin Jallieu
    vs
    Olympique Ales
  • 22:59 - 18/05
    Aubagne
    vs
    Andrezieux
  • 22:59 - 18/05
    Bourges
    vs
    La Roche VF
  • 22:59 - 18/05
    Macon
    vs
    Haguenau
  • CAF U-17 Championship
  • 22:59 - 18/05
    Ivory Coast U17
    vs
    BeninU17
  • Bahraini Premier League
  • 22:59 - 18/05
    Al-Hala
    vs
    Al-Ahli(BHR)
  • 22:59 - 18/05
    Al Hidd
    vs
    Najma Manama
  • 22:59 - 18/05
    Al-Muharraq
    vs
    Sitra
  • 22:59 - 18/05
    Al-Shabbab
    vs
    Busaiteen
  • Luxembourg National Division
  • 22:59 - 18/05
    Jeunesse Esch
    vs
    Victoria Rosport
  • 22:59 - 18/05
    F91 Dudelange
    vs
    Progres Niedercorn
  • 22:59 - 18/05
    Red Boys Differdange
    vs
    FC Wiltz 71
  • 22:59 - 18/05
    UN Kaerjeng 97
    vs
    Racing Union Luxemburg
  • 22:59 - 18/05
    Marisca Miersch
    vs
    CS Petange
  • 22:59 - 18/05
    US Mondorf-les-Bains
    vs
    Fola Esch
  • 22:59 - 18/05
    FC Schifflange 95
    vs
    Swift Hesperange
  • 22:59 - 18/05
    UNA Strassen
    vs
    Mondercange
  • Chile Primera B
  • 22:59 - 18/05
    Deportes La Serena
    vs
    Union San Felipe
  • 02:00 - 19/05
    Deportes Temuco
    vs
    Barnechea
  • Qatar Prince Cup
  • 22:59 - 18/05
    Al Duhail
    vs
    Al-Sadd
  • Estonia Teine Liiga
  • 22:59 - 18/05
    Parnu JK
    vs
    Laanemaa Haapsalu
  • Chile Primera D
  • 22:59 - 18/05
    Deportes Quillon
    vs
    Deportes Union Companias
  • 23:30 - 18/05
    AC Colina
    vs
    CD Constitucion Unido
  • 02:00 - 19/05
    Osorno
    vs
    Melipilla
  • 02:00 - 19/05
    Comunal Cabrero
    vs
    Deportes Valdivia
  • 02:00 - 19/05
    Imperial Unido
    vs
    Santiago City
  • 03:00 - 19/05
    CD Municipal Mejillones
    vs
    Colchagua CD
  • 03:00 - 19/05
    Chimbarongo FC
    vs
    Municipal Salamanca
  • 04:30 - 19/05
    CD Trasandino de Los Andes
    vs
    Puerto Montt
  • 05:00 - 19/05
    Fernandez Vial
    vs
    Deportes Rengo
  • 05:30 - 19/05
    Municipal Puente Alto
    vs
    Iberia Los Angeles
  • Holland Derde Divisie
  • 22:59 - 18/05
    Gemert
    vs
    GVV Unitas
  • 22:59 - 18/05
    SteDoCo
    vs
    AWC Wijchen
  • 22:59 - 18/05
    HSV Hoek
    vs
    Sportlust 46
  • 22:59 - 18/05
    Meerssen
    vs
    VV Kloetinge
  • France Ligue 5
  • 22:59 - 18/05
    Drancy
    vs
    USLPV
  • 22:59 - 18/05
    Caen PTT
    vs
    Alenconnaise
  • 22:59 - 18/05
    FC Nantes B
    vs
    FONTENAY VENDEE FOOT
  • 22:59 - 18/05
    US Orleans II
    vs
    Linas-Montlhery
  • 22:59 - 18/05
    St Pierre Milizac
    vs
    Vitre
  • 22:59 - 18/05
    Lille B
    vs
    Chantilly
  • 22:59 - 18/05
    Entente Sannois
    vs
    Compiegne
  • 22:59 - 18/05
    Dijon II
    vs
    Gueugnon
  • 22:59 - 18/05
    Olympique Strasbourg Koenigshoffen
    vs
    Thionville FC
  • 22:59 - 18/05
    Saint-Etienne B
    vs
    Chassieu Decines FC
  • 22:59 - 18/05
    Metz B
    vs
    Reims Ste Anne
  • 22:59 - 18/05
    Saint-Nazaire AF
    vs
    Sable-sur-Sarthe
  • Burkina Faso League
  • 22:59 - 18/05
    RC Kadiogo
    vs
    Etoile Filante de Ouagadougou
  • Chile Primera Division Women
  • 22:59 - 18/05
    Santiago Morning (W)
    vs
    Universidad de Chile (W)
  • 22:59 - 18/05
    Colo Colo (W)
    vs
    Cobresal (W)
  • 02:00 - 19/05
    Deportes Iquique (W)
    vs
    Universidad de Concepcion (W)
  • 03:00 - 19/05
    Union Espanola (W)
    vs
    Universidad Catolica (W)
  • Scottish Championship
  • 23:30 - 18/05
    Inverness
    vs
    Hamilton Academical
  • VĐQG Chile
  • 23:30 - 18/05
    Everton CD
    vs
    CD Copiapo S.A.
  • 02:00 - 19/05
    Cobreloa
    vs
    Municipal Iquique
  • 04:30 - 19/05
    Universidad de Chile
    vs
    Univ Catolica
  • Estonia Esi Liiga
  • 23:30 - 18/05
    JK Tallinna Kalev II
    vs
    Elva
  • Gambia Division 2
  • 23:30 - 18/05
    FC Wagadou
    vs
    Gambia Ports Authority
  • Belgium Second Amateur Divisio
  • 23:30 - 18/05
    Zulte-Waregem II
    vs
    Ninove
  • Vòng Chung Kết Futsal Châu Á
  • 23:30 - 18/05
    Prague Raptors (W)
    vs
    Dukla Prague (W)
  • Sierra Leone Premier League
  • 23:30 - 18/05
    FC Kallon
    vs
    East End Lions
  • Cyprus Cup
  • 00:00 - 19/05
    Omonia Nicosia FC
    vs
    AEP Paphos
  • Moldova Divizia Nationala
  • 00:00 - 19/05
    Sheriff Tiraspol
    vs
    CSF Baliti
  • 00:00 - 19/05
    FC Milsami
    vs
    Dacia-Buiucani
  • 00:00 - 19/05
    CS Petrocub
    vs
    Zimbru Chisinau
  • Montenegro Prva Crnogorska Liga
  • 00:00 - 19/05
    FK Sutjeska Niksic
    vs
    Decic Tuzi
  • 00:00 - 19/05
    FK Buducnost Podgorica
    vs
    Mornar
  • 00:00 - 19/05
    Jedinstvo Bijelo Polje
    vs
    OFK Petrovac
  • 00:00 - 19/05
    Arsenal Tivat
    vs
    FK Mladost DG
  • 00:00 - 19/05
    Jezero Plav
    vs
    FK Rudar Pljevlja
  • Spanish Queen Cup
  • 00:00 - 19/05
    Barcelona (W)
    vs
    Real Sociedad (W)
  • Spain Youth League
  • 00:00 - 19/05
    Atletico de Madrid U19
    vs
    Levante U19
  • Mauritania Cup
  • 00:00 - 19/05
    Chemal FC
    vs
    FC Inter Nouakchott
  • 02:50 - 19/05
    AS Douanes Nouakchott
    vs
    King Nouakchott
  • Senegal Premier League
  • 00:00 - 19/05
    AS Dakar Sacre Coeur
    vs
    Generation Foot
  • 00:00 - 19/05
    Diambars
    vs
    Guediawaye
  • 00:00 - 19/05
    US Goree
    vs
    Linguere
  • Argentina Tebolidun League Manchester
  • 00:30 - 19/05
    Ituzaingo
    vs
    Claypole
  • 01:30 - 19/05
    Deportivo Muniz
    vs
    CA Lugano
  • 01:30 - 19/05
    Mercedes
    vs
    Puerto Nuevo
  • 01:30 - 19/05
    Sportivo Barracas
    vs
    Victoriano Arenas
  • VĐQG Romania
  • 01:00 - 19/05
    CS Universitatea Craiova
    vs
    Sepsi OSK Sfantul Gheorghe
  • 01:00 - 19/05
    CFR Cluj
    vs
    Farul Constanta
  • VĐQG Ecuador
  • 01:00 - 19/05
    Libertad FC
    vs
    CD El Nacional
  • 03:30 - 19/05
    Club Sport Emelec
    vs
    Macara
  • 06:00 - 19/05
    Independiente Jose Teran
    vs
    Liga Dep. Universitaria Quito
  • Brazil Paulista Serie B
  • 01:00 - 19/05
    Uniao Mogi U23
    vs
    Maua FC U23
  • 01:00 - 19/05
    tupa SP U23
    vs
    Inter de Bebedouro U23
  • 01:00 - 19/05
    Atletico Aracatuba U23
    vs
    Tanabi U23
  • 01:00 - 19/05
    Colorado Caieiras SP Youth
    vs
    Flamengo SP U23
  • 01:00 - 19/05
    Mauaense SP U23
    vs
    Manthiqueira/SP U23
  • Argentine Torneo A
  • 01:00 - 19/05
    Deportivo Rincon
    vs
    Sol de Mayo
  • Brazil Mineiluo group B League
  • 01:00 - 19/05
    Aymores
    vs
    Democrata SL/MG
  • 01:00 - 19/05
    North Esporte Clube
    vs
    Boa Esporte Clube
  • 01:00 - 19/05
    Tupi Juiz de Fora MG
    vs
    Valeriodoce Esporte Clube (MG)
  • Brazil Campeonato Maranhense
  • 01:00 - 19/05
    Rio Branco-ES
    vs
    Porto Vitoria
  • 03:00 - 19/05
    Atletico Matogrossense
    vs
    Pocone MT
  • 05:00 - 19/05
    Sport Clube Capixaba
    vs
    Linhares
  • Brazil Campeonato Paulista Youth
  • 01:00 - 19/05
    Palmeiras (Youth)
    vs
    Flamengo-SP (Youth)
  • 01:00 - 19/05
    RB Bragantino Youth
    vs
    Guarani SP (Youth)
  • 01:00 - 19/05
    Santos (Youth)
    vs
    Jabaquara SP U20
  • 01:00 - 19/05
    Bandeirante SP Youth
    vs
    Comercial SP Youth
  • 01:00 - 19/05
    Sertaozinho -SP (Youth)
    vs
    Francana Youth
  • Brazil Paulista Womens League
  • 01:00 - 19/05
    Sao Jose dos Campos (W)
    vs
    Athletico Paranaense (W)
  • 01:00 - 19/05
    Taubate(W)
    vs
    EC Bahia (W)
  • Brazil Serie D
  • 01:00 - 19/05
    Ipora EC
    vs
    Capital TO
  • 01:00 - 19/05
    Santo Andre
    vs
    Ah so Santa SP
  • 01:00 - 19/05
    Santa Cruz RN
    vs
    Sousa PB
  • 01:30 - 19/05
    Avenida RS
    vs
    Cianorte PR
  • 02:00 - 19/05
    Manauara
    vs
    Princesa AM
  • 02:00 - 19/05
    Novo Hamburgo RS
    vs
    Brasil de Pelotas
  • 02:00 - 19/05
    Nova Iguacu
    vs
    Audax Rio RJ
  • 02:00 - 19/05
    Maranhao
    vs
    Ag. Maraba
  • 02:00 - 19/05
    Juazeirense
    vs
    CS Esportivo AL
  • 02:00 - 19/05
    Uniclinic Atletico Cearense CE
    vs
    Maracana CE
  • 02:00 - 19/05
    CS Sergipe
    vs
    Petrolina PE
  • 02:00 - 19/05
    CA Patrocinense
    vs
    Maringa FC
  • 02:30 - 19/05
    Porto Velho
    vs
    Manaus (AM)
  • 03:00 - 19/05
    ASA AL
    vs
    EC Jacuipense
  • 03:00 - 19/05
    Ipatinga
    vs
    Real Noroeste
  • 03:00 - 19/05
    Portuguesa RJ
    vs
    Itabuna BA
  • 04:00 - 19/05
    Esporte Clube Sao Jose SP
    vs
    Inter de Limeira
  • 05:00 - 19/05
    Uniao Rondonopolis MT
    vs
    Real FC
  • 05:00 - 19/05
    Rio Branco AC
    vs
    Sao Raimundo/RR
  • Argentina Torneo B
  • 01:00 - 19/05
    Estrella del Sur Alejandro Korn
    vs
    Estrella de Berisso
  • 03:00 - 19/05
    Deportivo Metalurgico
    vs
    Nautico Hacoaj
  • Brazil Campeonato Carioca Serie A2
  • 01:00 - 19/05
    CFRJ Marica RJ
    vs
    Olaria
  • 01:00 - 19/05
    America-RJ
    vs
    GE Petropolis
  • 01:00 - 19/05
    Serrano BA
    vs
    Artsul RJ
  • 01:00 - 19/05
    CEAC/Araruama
    vs
    Cabofriense(RJ)
  • USA USL League Two
  • 01:00 - 19/05
    Kings Hammer FC
    vs
    AFC Cleveland
  • 01:00 - 19/05
    Philadelphia Lone Star
    vs
    Real Central NJ
  • 02:00 - 19/05
    Brooke House FC
    vs
    NONA FC
  • 02:00 - 19/05
    Midwest United
    vs
    AFC Ann Arbor
  • 02:00 - 19/05
    Northern Virginia FC
    vs
    Patuxent FA
  • 03:00 - 19/05
    Christos FC
    vs
    Virginia Marauders
  • 04:00 - 19/05
    Project 51O
    vs
    Almaden FC
  • 05:00 - 19/05
    North Carolina FC U23
    vs
    Charlotte Independ B
  • 05:00 - 19/05
    San Francisco City
    vs
    Academica SC
  • 05:00 - 19/05
    Seacoast Utd Phantoms
    vs
    AC Connecticut
  • 05:30 - 19/05
    Morris Elite
    vs
    Staten Island ASC
  • 06:00 - 19/05
    LVU Rush
    vs
    Reading United
  • 06:00 - 19/05
    Virginia Beach United
    vs
    Charlottesville Blues
  • 06:00 - 19/05
    Fort Wayne FC
    vs
    Dayton Dutch Lions
  • 06:00 - 19/05
    South Bend Lions
    vs
    Flint City Bucks
  • 06:00 - 19/05
    New Mexico U23
    vs
    Flatirons Rush
  • 06:00 - 19/05
    Oakland County FC
    vs
    Union FC Macomb
  • 06:00 - 19/05
    Wake FC
    vs
    SC United Bantams
  • 06:00 - 19/05
    West Mass Pioneers
    vs
    Pathfinder FC
  • 06:00 - 19/05
    West Virginia Alliance FC
    vs
    Salem City
  • 06:30 - 19/05
    Ironbound SC
    vs
    Hudson Valley Hammers
  • Italian Serie B
  • 01:30 - 19/05
    Catanzaro
    vs
    Brescia
  • Italy C1
  • 01:30 - 19/05
    Carrarese
    vs
    Perugia
  • 01:30 - 19/05
    US Casertana 1908
    vs
    JuventusU23
  • 01:30 - 19/05
    Catania
    vs
    Atalanta U23
  • 01:30 - 19/05
    Benevento
    vs
    Triestina
  • 02:00 - 19/05
    Vicenza
    vs
    Taranto Sport
  • Ireland First Division
  • 01:30 - 19/05
    Longford Town
    vs
    Athlone Town
  • Argentine Division 2
  • 01:30 - 19/05
    CA San Miguel
    vs
    Deportivo Maipu
  • 01:30 - 19/05
    Talleres Rem de Escalada
    vs
    Club Atletico Guemes
  • 05:00 - 19/05
    Quilmes
    vs
    Gimnasia Jujuy
  • Argentina Prim C Metropolitana
  • 01:30 - 19/05
    Argentino de Merlo
    vs
    Villa San Carlos
  • 01:30 - 19/05
    Canuelas FC
    vs
    Sacachispas
  • 01:30 - 19/05
    Deportivo Armenio
    vs
    Colegiales
  • 01:30 - 19/05
    Liniers
    vs
    Flandria
  • 01:30 - 19/05
    Los Andes
    vs
    Excursionistas
  • 01:30 - 19/05
    Villa Dalmine
    vs
    Sportivo Italiano
  • 02:45 - 19/05
    Comunicaciones BsAs
    vs
    Sportivo Dock Sud
  • Mexico Liga TDP
  • 01:30 - 19/05
    Tigres de Alica FC
    vs
    H2O Purepechas FC
  • Uruguay Amateur Cup
  • 01:30 - 19/05
    CA Ituzaingo de Maldonado
    vs
    Piriapolis FC
  • 01:30 - 19/05
    Darling de Canelones
    vs
    Lavalleja de Rocha
  • 01:30 - 19/05
    Pirata Juniors
    vs
    Paysandu
  • 02:00 - 19/05
    Nuevo Berlin FC
    vs
    18 de Julio
  • 02:00 - 19/05
    CA Barrio Olimpico
    vs
    Melo Wanderers
  • 03:00 - 19/05
    Boca Juniors Melo
    vs
    San Carlos de Maldonado
  • San Marino League
  • 01:45 - 19/05
    Murata
    vs
    Tre Penne
  • Argentina Regional League
  • 01:45 - 19/05
    CA Chaco For Ever Reserves
    vs
    Central Norte Argentino
  • 02:00 - 19/05
    Independiente de Villa Obrera
    vs
    CS 9 de Julio San Juan
  • CAF Champions League
  • 02:00 - 19/05
    Esperance Sportive de Tunis
    vs
    Al Ahly SC
  • Hạng Nhất Paraguay
  • 02:00 - 19/05
    Olimpia Asuncion
    vs
    Guarani CA
  • 04:30 - 19/05
    Tacuary
    vs
    Clud Libertad
  • VĐQG Bolivia
  • 02:00 - 19/05
    San Jose de Oruro
    vs
    Independiente Petrolero
  • 04:30 - 19/05
    Nacional Potosi
    vs
    Real Santa Cruz
  • Venezuela Segunda Division
  • 02:00 - 19/05
    Deportivo Nueva Esparta
    vs
    Academia Anzoategui
  • 03:00 - 19/05
    Yaracuyanos
    vs
    Heroes de Falcon
  • 04:00 - 19/05
    Maritimo de La Guaira
    vs
    Fundacion AIFI
  • Brazil Campeonato Paranaense 2
  • 02:00 - 19/05
    Rio Branco PR
    vs
    Parana PR
  • 04:30 - 19/05
    EC Laranja Mecanica
    vs
    Paranavai
  • VĐQG Peru
  • 03:00 - 19/05
    Sporting Cristal
    vs
    Deportivo Union Comercio
  • 06:00 - 19/05
    FBC Melgar
    vs
    Sport Huancayo
  • VĐQG Venezuela
  • 03:00 - 19/05
    Deportivo La Guaira
    vs
    CD Hermanos Colmenares
  • Columbia women.s League
  • 03:00 - 19/05
    Llaneros (W)
    vs
    Cucuta Deportivo (W)
  • 03:30 - 19/05
    Independiente Medellin (W)
    vs
    CD Real Santander (W)
  • 03:30 - 19/05
    Junior (W)
    vs
    Atletico Nacional Medellin (W)
  • Brazil Campeonato Gaucho 2
  • 03:00 - 19/05
    Uniao Frederiquense RS
    vs
    EC Passo Fundo
  • 03:00 - 19/05
    Veranopolis RS
    vs
    GA Farroupilha/RS
  • 03:00 - 19/05
    Esportivo RS
    vs
    Gloria RS
  • 03:00 - 19/05
    Gaucho/RS
    vs
    Cruzeiro RS
  • 03:00 - 19/05
    Aimore RS
    vs
    CF Com Vida SAF
  • 03:00 - 19/05
    GE Bage
    vs
    CE Lajeadense
  • 03:00 - 19/05
    EC Pelotas(RS)
    vs
    Sao Gabriel RS
  • 03:00 - 19/05
    Inter Santa Maria(RS)
    vs
    Monsoon FC
  • Ngoại Hạng Canada
  • 03:00 - 19/05
    Forge FC
    vs
    Vancouver FC
  • 06:00 - 19/05
    Cavalry FC
    vs
    York United FC
  • Brasileiro, Serie C
  • 03:00 - 19/05
    Centro Sportivo Alagoano
    vs
    Sampaio Correa
  • 03:00 - 19/05
    Volta Redonda
    vs
    Nautico (PE)
  • 05:30 - 19/05
    Botafogo PB
    vs
    Sao Jose PoA RS
  • 05:30 - 19/05
    Ferroviaria SP
    vs
    Confianca SE
  • Hạng Nhì Brazil
  • 03:30 - 19/05
    Amazonas FC
    vs
    SC Paysandu Para
  • 04:30 - 19/05
    Goias
    vs
    Botafogo SP
  • Peru B League
  • 03:30 - 19/05
    Alianza Universidad
    vs
    FC San Marcos
  • Brazil Campeonato Roraimense
  • 03:30 - 19/05
    River(RR)
    vs
    Rio Negro RR
  • 05:30 - 19/05
    Atletico Roraima
    vs
    AE Real
  • Panama Liga Nacional de Ascenso
  • 04:00 - 19/05
    Tauro FC
    vs
    San Francisco FC
  • Colombia Regional League
  • 04:00 - 19/05
    Real Santuario
    vs
    Envigado FC Reserves
  • VĐQG Colombia
  • 05:15 - 19/05
    La Equidad
    vs
    Deportes Tolima
  • USL Championship
  • 06:00 - 19/05
    Indy Eleven
    vs
    Hartford Athletic
  • 06:00 - 19/05
    Loudoun United
    vs
    Monterey Bay FC
  • 06:00 - 19/05
    Pittsburgh Riverhounds
    vs
    North Carolina
  • 06:30 - 19/05
    Tampa Bay Rowdies
    vs
    FC Tulsa
  • USL League One
  • 06:00 - 19/05
    Richmond Kickers
    vs
    Greenville Triumph
  • 06:30 - 19/05
    South Georgia Tormenta FC
    vs
    Chattanooga Red Wolves
  • USA Independent League
  • 06:00 - 19/05
    Maryland Bobcats FC
    vs
    Savannah Clovers
  • 06:00 - 19/05
    Michigan Stars
    vs
    Club de Lyon FC
  • Paraguay Women League
  • 06:15 - 19/05
    Cerro Porteno (W)
    vs
    Nacional-Humaita (W)
  • USA Women
  • 06:30 - 19/05
    Washington Spirit (W)
    vs
    Angel City FC (W)

Xem lịch thi đấu bóng đá trực tuyến chưa bao giờ đơn giản đến vậy Khi bạn chỉ cần truy cập vào trang web Ca Khia TV là có thể xem lịch bóng đá hôm nay cực kỳ đầy đủ và chi tiết. Giúp bạn biết được lịch của bât kỳ giải đấu nào, từ lịch bóng đá Ngoại Hạng Anh, Cúp C1, Serie A, La Liga,… 

Cập nhật lịch thi đấu bóng đá

Hiện tại là thời đại của công nghệ số, cho nên tất cả mọi thông tin đều được cập nhật lên mạng internet đầy đủ, trong đó có cả bóng đá. Khi có rất nhiều website bóng đá trực tuyến được ra đời, giúp bạn biết được những thông tin mà mình cần nhanh nhất. 

Cà Khịa TV được đánh giá là một trong những website bóng đá online hàng đầu Việt Nam. Khi chúng tôi cập nhật toàn bộ các thông tin về bóng đá quan trọng nhất, trong đó có cả lịch bóng đá hôm nay. Giúp bạn có thể tìm và xem lịch của bất kỳ giải đấu nào trên thế giới và trong nước.

cap-nhat-lich-thi-dau-bong-da-hom-nay
Cập nhật lịch thi đấu bóng đá hôm nay

Trang web Cà Khịa Live cũng không bao giờ thu phí người dùng, nên bạn có thể xem lịch thi đấu trực tuyến hoàn toàn miễn phí. Thông tin mà bạn nhận được khi xem lịch bóng đá tại đây cũng khá đầy đủ và chuẩn xác. Giúp bạn tìm được những thông tin mà mình cần cực kỳ nhanh.

Tại Cakhia Live, ngoài biết được lịch bóng đá trực tuyến, bạn còn biết thêm các thông tin khác như tin tức, kết quả, tỷ lệ kèo, bảng xếp hạng,…. Chính vì thế, nếu bạn muốn biết bất kỳ thông tin bóng đá nào, đây là website mà bạn nhất định phải truy cập.

Lịch thi đấu bóng đá trên TV hàng đầu

Hiện tại chúng tôi không chỉ cập nhật lịch thi đấu Ngoại Hạng Anh, Cúp C1, Bundesliga, World Cup,… Mà tại CaKhia Live, bạn còn biết được lịch bóng đá được phát sóng trên TV. Khi bạn sẽ biết được lịch trực tiếp trên những kênh bóng đá lớn nhất Việt Nam như VTV, VTV3, VTV6, K+, FPT Play, SCTV,….Giúp bạn biết các trận đấu sẽ được phát sóng trên những kênh này để thu xếp thời gian xem hợp lý.

Khi xem lịch thi đấu hôm nay trên những kênh thể thao lớn tại CaKhia TV, bạn sẽ nắm được toàn bộ các thông tin quan trọng như thời gian phát sóng, bình luận viên cho trận đấu, sân thi đấu, đội hình ra sân,… một cách chi tiết.

Lịch bóng đá hôm nay được tường thuật trên Cà Khịa TV

Cà Khịa TV cũng được biết đến như là website phát sóng bóng đá hàng đầu Việt Nam. Cho nên khi truy cập vào đây, bạn có thể dễ dàng tìm và xem trực tiếp những trận đấu bóng đá hấp dẫn nhất mỗi ngày.

Đương nhiên trước đó, chúng tôi cũng sẽ cập nhật lịch tường thuật trực tiếp mỗi ngày khá là đầy đủ. Giúp bạn biết được hôm nay Cakhia Live phát sóng các trận đấu bóng đá nào, thời gian thi đấu ra sao và các thông tin khác. Để bạn sắp xếp thời gian và xem trực tiếp trận đấu bóng đá mình thích tại đây chuẩn nhất.

Lịch thi đấu Ngoại Hạng Anh 

Ngoại Hạng Anh là giải bóng đá hấp dẫn nhất hành tinh hiện nay. Cho nên tại Việt Nam, số lượng người theo dõi giải đấu này cũng khá lớn. Biết được điều này, chúng tôi cũng cập nhật lịch thi đấu bóng đá Anh khá là đầy đủ và chính xác.

Chỉ cần vào đây, bạn sẽ dễ dàng biết được lịch bóng đá Anh ở cả 38 vòng đấu. Mỗi vòng sẽ có 10 trận đấu bóng đá thì Cà Khịa TV đều cập nhật lịch cho tất cả. Thời gian mà chúng tôi cập nhật lịch Ngoại Hạng Anh cũng cực kỳ sớm, cụ thể là trước khi các trận đấu diễn ra ngày.

Lịch thi đấu C1 

Ngoài lịch thi đấu Ngoại Hạng Anh, Cúp C1 cũng là một giải bóng đá khá được yêu thích tại Việt Nam. Chính vì thế, chúng tôi cũng cập nhật lịch bóng đá C1 đầy đủ và chuẩn xác nhất. Giúp bạn biết lịch từ ở vòng bảng cho đến trận chung kết giải bóng đá này.

Khi xem lịch C1 tại đây, bạn cũng sẽ biết được thông tin cực kỳ đầy đủ và chính xác. Thêm vào đó, thời gian mà chúng tôi đưa ra lịch cũng khá là sớm.

Cập nhật lịch thi đấu bóng đá đầy đủ các giải đấu

Không chỉ có 2 giải đấu kể trên, tại CaKhia Live bạn còn được biết lịch bóng đá hôm nay ở rất nhiều các giải đấu hàng đầu thế giới khác. Cụ thể đó là:

  • Lịch thi đấu World Cup
  • Lịch thi đấu Euro
  • Lịch thi đấu Copa America
  • Lịch thi đấu Serie A
  • Lịch thi đấu La Liga
  • Lịch thi đấu Bundesliga
  • Lịch thi đấu League 1
  • Lịch thi đấu V-League
  • Ngoài ra còn có lịch bóng đá  của rất nhiều giải đấu khác.

Khi vào Cakhia TV, bạn cũng dễ dàng tìm được lịch của đội bóng, câu lạc bộ mà mình yêu thích. Bởi tất cả các CLB bóng đá hàng đầu trên thế giới hiện nay, từ Real Madrid, Man United, Liverpool, Man City, Bayer Munich, Barcelona, Juventus,… cũng đều được chúng tôi cập nhật lịch bóng đá đầy đủ.

Thêm nữa, thời gian mà chúng tôi cung cấp lịch cho các CLB bóng đá hàng đầu cũng khá là sớm. Thông tin thì cực kỳ đầy đủ và đa dạng cho bạn tham khảo.

Để bạn biết được hôm nay, ngày mai thế giới bóng đá diễn ra các trận đấu nào hấp dẫn hay là CLB mình yêu thích có thi đấu hay không. Chúng tôi cũng cập nhật lịch của tất cả các trận đấu bóng đá diễn ra vào hôm nay và ngài mai của tất cả các giải đấu.

Thời gian mà chúng tôi cập nhật thì luôn liên tục, nghĩa là chỉ cần vào CaKhia TV, bạn sẽ biết được lịch thi đấu hôm nay và ngày mai đầy đủ nhất ở bất kỳ lúc nào. 

Lịch thi đấu bóng đá Việt Nam hàng đầu

Không chỉ có các giải đấu lớn, các CLB hàng đầu mà Cà Khịa Live còn cập nhật lịch bóng đá Việt Nam cực kỳ đầy đủ và chính xác. Cụ thể như sau:

  • Chúng tôi hiện tại đang cập nhật lịch thi đấu cho toàn bộ các trận đấu mà đội tuyển Việt Nam tham gia, từ AFF Cup, Sea Games, vòng loại World Cup, U23 Châu Á,..
  • Thời gian mà chúng tôi cập nhật lịch cũng khá sớm, cụ thể là trước 3 ngày khi trận đâu được diễn ra
  • Tất cả các thông tin quan trọng cũng được chúng tôi cung cấp cho bạn tham khảo, từ thời gian thi đấu, đội hình ra sân, sân tổ chức trận đấu,…
  • Thêm vào đó, các thông tin trước trận đấu của hai đội như thực lực, phong độ, thành tích đối đầu, bảng kèo nhà cái,.. cũng được CaKhia TV cung cấp đầy đủ cho bạn tham khảo
  • Ngoài ra, chúng tôi còn cho bạn biết lịch phát sóng bóng đá Việt Nam trên những kênh thể thao lớn nhất trong nước. Giúp bạn lựa chọn được nơi để xem trực tiếp trận đấu của đội tuyển dễ dàng hơn.
lich-bong-da-tat-ca-cac-giai-dau-tren-the-gioi
Lịch bóng đá tất cả các giải đấu trên thế giới

Có nên xem lịch thi đấu bóng đá tại CaKhia TV hay không?

Trên mạng hiện tại không thiếu các trang web cập nhật lịch bóng đá hôm nay cho bạn tham khảo. Nhưng CaKhia TV luôn được rất nhiều người dùng đánh giá cao, bởi chúng tôi có những ưu điểm sau đây:

  • Hoàn toàn miễn phí: CaKhia TV hiện tại không thu phí bất kỳ người dùng nào. Cho nên bạn có thể truy cập vào đây bất kỳ lúc nào để xem lịch bóng đá trực tuyến mà không tốn bất kỳ chi phí nào. 
  • Cập nhật lịch bóng đá đa dạng: Chỉ cần vào đây, bạn có thể biết được lịch thi đấu của tất cả các giải đấu, câu lạc bộ trên toàn thế giới và trong nước. Thêm vào đó, lịch phát sóng tại các kênh bóng lớn hay những website hàng đầu cũng được CaKhia Live cập nhật đầy đủ
  • Thời gian cập nhật sớm: Cakhia TV luôn luôn là trang web cung cấp lịch bóng đá trực tuyến sớm nhất trên mạng. Khi chúng tôi luôn cập nhật lịch trước ít nhất 1 ngày trận đấu chính thức được bắt đầu
  • Thông tin đầy đủ: Khi xem lịch bóng đá trực tuyến tại đây, bạn cũng nắm được tất cả các thông tin quan trọng, từ thời gian trận đấu bắt đầu, sân thi đấu, đội hình xuất phát, trọng tài bắt chính,…
  • Thông tin trước trận được cung cấp đầy đủ: Tại đây, bạn còn được tham khảo những thông tin trước trận của hai đội khá đầy đủ, từ phong độ những trận đấu gần đây, lịch sử đối đầu trong quá khứ, thực lực, bảng kèo nhà cái,…
  • Giao diện dễ sử dụng: Một lợi ích nữa khi bạn xem lịch bóng đá tại đây, đó là giao diện cực kỳ dễ sử dụng. Giúp bạn có thể tìm và xem được lịch cực kỳ nhanh chóng.

Hướng dẫn cách xem lịch thi đấu bóng đá trực tuyến tại Cakhia TV

Như chúng tôi đã chia sẻ ở trên, giao diện của Cakhia Live được thiết kế để tất cả mọi người có thể sử dụng dễ dàng. Cho nên để tìm lịch của bất kỳ CLB, giải đấu hay là các trận đấu bóng đá diễn ra vào hôm nay khá là đơn giản. Chỉ cần bạn làm theo các bước sau:

  • Bước 1: Đầu tiên bạn sẽ sử dụng máy tính, điện thoại, laptop,.. được kết nối mạng rồi truy cập vào Cakhia TV
  • Bước 2: Tiếp theo bạn sẽ nhìn lên thanh Menu rồi chọn vào mục Lịch Thi Đấu
  • Bước 3: Tại đây bạn sẽ thấy lịch sẽ được chúng tôi chia theo từng ngày hoặc là từng giải đấu khác nhau. Chính vì thế, nếu bạn muốn biết lịch bóng đá hôm nay thì chỉ cần chọn ngay tương ứng. Hoặc nếu bạn muốn biết lịch của giải đấu thì hãy chọn giải bóng đá mình thích
  • Bước 4: Cuối cùng, bạn chỉ cần tìm trận đấu mà mình muốn xem rồi chọn vào để biết các thông tin là xong.

Ngoài ra, Cà Khịa Live còn đang sử dụng nền tảng đường truyền khá hiện đại. Cho nên bạn sẽ thấy tốc độ load website khá là nhanh.

Để tìm và xem lịch thi đấu bóng đá trực tuyến nhanh, chính xác và đầy đủ nhất, bạn nên truy cập vào Cakhia TV. Bởi khi vào đây, bạn có thể xem lịch bóng đá hôm nay, lịch thi đấu của bất kỳ giải đấu, câu lạc bộ nào mà mình thích. Thêm vào đó, thời gian mà bạn tìm kiếm những thông tin mình cần cũng khá là nhanh chóng.